Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

suggestion Box

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Lukansola, Jan 7, 2012.

  1. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hamjambo?
    Leo nimekikumbuka hiki kiboksi ambacho nilizoea kukiona sehemu mbalimbali ambazo zinatoa huduma, kama kwenye mabenki ofisi za serikali nk. Kwa ajili ya wateja kutoa maoni yao, kiboksi hiki huwa kimetengezwa kwa mbao, kimepigwa vanish halafu kina mlango/mfuniko uliofungwa kwa kufuli au vingine huwa na vitasa kama vile vya milango ya kabati.

    Ingawa siku hizi sivioni sana viboksi hivi, bado kumbukumbu zangu zinaniambia kwamba sikuwahi kuona siku wala mahala popote kisanduku hiki kikifunguliwa. Zaidi ni kwamba vyote nilivyoviona vilikuwa vimejaa vumbi mpaka kwenye matundu ya funguo. Je ni mimi tu mwenye mawazo haya? Au kuna mmoja wetu amewahi kufungua kisanduku hicho huko afanyako kazi?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Urembo tu, wangekua wanapokea maoni ya wateja/wageni wao na kuyafanyia kazi huduma zao zisingekua hovyo.
     
  3. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,514
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Kuna kampuni palikua na manager wa kihindi, wafanyakazi wakaomba hilo box toka top management, likaletwa wakajaza maoni ndani ya siku mbili yule manager akaachia ngazi!
     
  4. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Aliachia ngazi mwenyewe au alitemeshwa mzigo, hebu tuambie ili tujue kisanduku kilivyofanya kazi.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwa kweli vile vibox ni urembo tu.
     
  6. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    havina tofauti na recruitment adresses kwa baadhi ya makampuni wanapost nafasi ya kazi wakati wana mtu wao tayari
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    ingekuwa rahisi zaidi kama hao watu wangefungua website .. na watu watume maoni yao
    through email au waache comment kwenye web.. siku zinavyoenda barua na vitu kama hivyo
    vinazidi kupotea taratibu.. ( is just a suggestion )
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kuna maeneo wanaogopa kuweka kisa watu wataandika matusi. Vile ni muhimu sana. Kama ningekuwa boss sehemu ningeakikisha nakuwa na funguo mimi tu na suggestions zote ningekuwa nazisoma.
     
Loading...