Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugar free.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ZENITH, Feb 21, 2012.

  1. ZENITH

    ZENITH JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 630
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Bibi kakamatwa kwa kuiba pakti ya sukari super market.Alipoulizwa kwa nini aliamua kuiba sukari,akajibu;"nilifika hapa kwa malengo ya kununua juisi,nilipochukua kopo la juisi,kwenye label yake limeandikwa'SUGAR FREE',ndiyo maana nikalipia juisi peke yake nikidhani sukari ni zawadi ya ziada kwa kila mteja atakaenunua juice".
     
  2. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Dah genious thief!
     
  3. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bibi nae!
     
Loading...