Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugamamy wa Mombasa wateka wanamziki wa Tanzania.

Discussion in 'Entertainment' started by Mtoto wa Mkulima, Jan 19, 2008.

  1. Mtoto wa Mkulima

    Mtoto wa Mkulima JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2008
    Joined: Apr 12, 2007
    Messages: 690
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duh kweli mambo ya Pwani soo. Jamaa wamezama kwa mapenzi ya mashuga mamy. Jisomeeni wenyewe.
    http://www.youtube.com/watch?v=fEJzZ5W9Axw
     
  2. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2008
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    uh-uuuuu-huh yakhee yakhee....
    Haha.
     
  3. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    MWM hebu nitafutieni kashule ka muziki jamani, na mimi nataka niwe mwanamuziki, boksi za ulaya zitaniua jamani, mgongo wote unawaka moto, si bora na mie nikauze sura huko mombasa? Mhh lakini nsikia pia kuna mimende kibao kwa hiyo kama mwanaume kisura chako nyororo unaweza ukajikita mikononi mwa basha!
     
  4. p

    polovoski kimani New Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naweza pata shuga mama
     
Loading...