Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sudan Kusini kutumia sarafu yake rasmi

Discussion in 'International Forum' started by sulphadoxine, Jul 12, 2011.

  1. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Siku tatu baada ya kujipatia uhuru wake, serikali ya Sudan Kusini imesema itaanza kutumia sarafu yake mpya kuanzia wiki ijayo.
    Kwa mujibu wa waziri wa fedha wa taifa hilo jipya, sarafu ya nchi hiyo ni pauni ambapo itakuwa na picha ya hayati John Garang, aliyeongoza harakati za kupigania uhuru wa nchi hiyo.
    Sarafu mpya zinatarajiwa kufikishwa nchi humo katika siku chache zijazo.


    Sarafu hiyo itakuwa na thamani sawa na sarafu ya Sudan.
    Licha ya kuwa na mafuta mengi, Sudn kusini ni mojawapo ya nchi maskini zaidi duniani hususan baada ya vita vya muda mrefu vya wenyewe kwa wenyewe.
     
  2. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Nina imani fedha zao hazikupelekwa kutengenezwa kwenye kiwanda kilichotengeneza fedha za TZ zinazotoa rangi!
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hatua ya maendeleo.
     
Loading...