Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sublimation , condesation ,fermentation, etc

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mtazamaji, May 31, 2011.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wadau nakumbuka miaka hiy Olevel tukifundishwa masomo mbali mbali ya sayansi. kuna badhi ya mambo ilitakiwa tufanye practical lakini kutokana a kutokuwepo maabara na vifaa tuliishia kukariri picha mnato za kwenye vitabu.

    Lakini karne hii ya dot.com

    • kwa nini wanafunzi washindwe kuona hizi practical japo kwenye video DVD.?

    • Ni gharama iasi gani Wizara kutengeneza DVD za practical zote za masomo ya sayansi na kuzigawa kwenye mashule?

    • NI gharama kiasi gani kila shule kuwa na Video Labaratory

    • Itakuwaje kama mwanafunzi amabaye hakulewa somo au kipindi fulani cha sayansi au hesabu darsani akiweza kupata video yake?
    Nawasilisha mfano wa video zilizopo free online mabazo shule au walimu na wahusika wanaweza kudownloadl na kuweka kwenye DVD na kuwanyesha wanafuzi. Au wizara wabunge, na wadau wengine kufauta walimu wa kitanzania kutengeza vitu kama hivi

    CHemistry- Acid Base Introduction


    Kuna ugumu gani hapa?
    F ngapi zitabadilishwa kuwa C au D na B ngapi zitabadilishwa kuwa A kama wanafunzi wakipata acess ya vitu kama hivi ??

    Khan Academy inafadhiliwa na Billgates na madhumuni yake ni kusaidia nchi kama zetu lakini sijui kama Watu wa wizaarni au wabunge wetu wanaijua hii tovuti. Na kama wanajiua wamefanya nini ? Tusijisahu wenye siasaaaaa tuuuuu jamani


    ICT for better change


    Nawasilisha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    Ahsante mkuu!
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Nimesha jaribu kuwashauri hapa JF hata baadhi ya wabunge kwenye pesa zao za mfuko wao jimbo watenge fedha chache wapate quality DVD kwa shule za maeneo yao apo chache na wajenge VISUAL LAB yenye TV amabyo wtakuwa wanatumia kuatzama Practical . Lakini hawaonekani kuelewa.
     
  4. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 589
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    :washing:kaka nimefall in love na wazo lako
     
Loading...