Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Subash Patel: Press Conference!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Field Marshall ES, May 10, 2009.

  1. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Haya wakuu nimepata hii SMS muda mchache sana uliopita, vipi imekaaje?:-


     
  2. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mengi anaweza kuchukua nafasi ya Mtikila.
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Alieyzungumza ni public relations officer wake, Abubakary Mlawa. Ni kweli amekanusha kuhusiana na masuala ya Kiwira. Cha msingi alichokisema nu kwua kampuni ya Subhash MM Steal Resources Public ilishiriki katika kandarasi huko Mchuchuma kwa kufuata taratibu zote. Amsema Shubhash ni clean na bado anaendelea na biashara zake clean ba kumtaka Mengi kama ana ajenda yake aseme mja kwa moja na si kupakazia watu.
    Hayo ndiyo niliyoyapata kutoka kwenye press conference hiyo
     
  4. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Sasa Mengi alipe hiyo Shilimgi moja .Kwa kumzushia mtu uwongo ,na kama aliyosema Mengi kwa huyu ni uwongo basi Mengi anaweza kwenda lupango.
     
  5. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Viwanda gani hivyo amevinunua kwa mengi???
     
  6. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Patel? nawe unaamini kabisa aliyo yasema hivo coldly namna hii? Mwizi mkubwa, mwaka huu lazima wakome kutuibia they will face it!

    By theway ulisha wahi kuona mwizi yeyote anaye kiri moja kwa moja hata akibanwa? hata huwa akizidiwa wana msingizia shetani kwamba kawasababishia. Patel yuko katika njia hiyo hiyo..
     
  7. K

    Kokolo JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2009
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45

    Ndo maana Nyerere aliweka shule za ngumbalu, zilisaidia sana wananchi kujua kilichokuwa kinafanyika nchini, sasa hivi hizi shule hakuna, ndo maana watu wengi utindio wa ubongo umeongezeka.
     
  8. SaidSabke

    SaidSabke JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2009
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 1,622
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Una maana gani?
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhani ana maana kuwa ni mpayukaji!
     
  10. M

    Masatu JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    FROM MWANANCHI

    Subash Patel: Tofauti za kibiashara zisiwe chanzo cha malumbano



     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    May 10, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Mlawa, Mlawa, Mlawa... kweli uko tayari kwa hili? haya shauri yako.
     
  12. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,116
    Trophy Points: 280
    Simjibii Mlawa ila yeye ni mtumishi wa Patel kama watumishi wengine yeye ni pro kazi yake ni kusafisha. Kazi ambazo waandishi wa petty cash journalism wanazitafuta angalau waondokane na kuchumia juani. Hiyo job itamfikisha mahali pazuri zaidi mbele ya safari, si unaona alipo pro wa RA.

    Mlawa chapa kazi huo ndio uzalendo uzalendo wa kweli usio angalia rangi ya mtu. Mtumikie kafiri upate mradi wako. Kazi ni kazi, bora mkono uende kinywani. Chumia tumbo mwanangu, wenzako wanakula mapande ya nyangumi, kula papa kula mwanangu kabla nyangumi hajameza papa wote.
     
  13. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2009
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Yuko karibu na muungwana huyu Babu Shubash
     
  14. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tutaonana wabaya hayaaaa.....:)
     
  15. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2009
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,063
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Je na wewe ulipokea bahasha? na mlikuwa na nini ndani yake?
     
  16. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2009
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,063
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Sasa afanye kipi zaidi ya alivyotumwa?
     
  17. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    cha kujiuliza KUBENEA wa MWANAHALISI kwa nini alichomoa press conference ya kuumaliza Rostam wiki iliyopita?

    halafu mnataka kutuambia eti wengine wako clean

    tukianza kufumuana kutakuwa hakukaliki humu
     
  18. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,116
    Trophy Points: 280
    usizungumzie vile vibasha halali vya usafiri, hii ni deal kubwa la kuchumia tumbo. Kubenea kwenye somo hili, lazima afunge mdomo, RA kalimlipua yuko payroll ya Mangi, bado kanyamaza.nilisema kwa waandishi wa petty cash journalism, huu ni mwaka wa mavuno.
     
  19. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nasikitika kuwa sikuwepo, nilitamami miwepo ili angalau na mimi niambulie kidogo hizo za mapapa
     
  20. M

    MtumwaKwao Member

    #20
    May 11, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tunacho hitaji ni kuwaweka hadharani manyangumi na mapapa ila kauli ya vitisho vya kutokalika itatufanya tukuwekee alama za (???????)
     
Loading...