Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Subaru forester ni gari ya maskini

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by rosemarie, Sep 13, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    nimefanya research nimegundua Subaru forester ni gari nzuri hasa kwa barabara zetu na hali halisi tuliyo nayo
    parts za subaru kama bolljoint, shock up,cv joint,rack hand zinadumu kwa muda mrefu sana kulinganisha na magari mengine
    kama wewe unajijua ni smart nunua subaru utadumu nayo miaka mingi mno
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    asnte kwa ushauri. Vipi kuhusu matumizi yake ya mafuta?
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Corolla 100 & Probox ni magari yanayofahamu vizuri ugumu wa maisha ya MTANZANIA!

    Lita 10 za Petrol ni sawa na km 140! Kwa sisi tunaoishi Bunju round trip ya CBD unafanya nne! [Mon-Thur]!
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mafuta sio mbaya sana,lita moja inakwenda kl 11,nafikiri ni gari ya heshima na ya kudumu kwa muda mrefu,haiharibiki ovyo ovyo
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kila kitu Nissan bana!
    Roho ya paka! Barabara zote tanzania unakwenda tu, ukifunga original spare part biashara imekwisha.
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    nakubaliana na wewe mkuu. any nissan 4-wheel inakuwa pouwa. ila siku ya kubadilisha hizo original spare parts inabidi utoe hela huku umejishikilia mahali,manake unaweza kupata homa! ila upuuzi wa kuharibikiwa sijui na nini sahau. sio mbaya kuwa na kagari kengine ka kuendea kanisani lakini,lol
    <br />
    <br />
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    naona wewe ndo unajua haya mambo bana! Kagari ka kwenda kanisani mmmmmhhh! Ofcoz!
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kuna kitu mmegundua wakuu??ukiwa na gari moja unataka na kengine kadogo,,teheehe,,hilo linasumbua wengi sana
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    [​IMG]+BAN...BAN..BAN [​IMG]=nissan!

    kitu vitz bana...!
    hahahahahahahahahaha!
    vruuuuuuuuuuuuuuuuum DAR-IRINGA-DAR!

    spare parts zake hakuna kujishika popote....mkono huu umeshika serengeti na kiroba,mkono huu unatoa pesa sh elfu arobaini tu...

    habarr zenyoo banaaa
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    lakini origina mkuu??au ni zile za miezi miwili lazima ubadilishe
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    MKUU spare za toyota zipo available sana tu na bei zake za sisi watanzania wa kawaida...!

    just imagine IRINGA-DAR LITA 25 ZA MAFUTA....!hapo umeshabeba mkaa gunia,nyanya,vitunguu,matikiti,matopetope,maembe,ndizi,mchele na vichwa vitatu kwa elfu 45.....!sijafikiria kabisa kupanda basi mkuu!
     
  12. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Mimi naikubari sana Suzuki Escudo old model, je waweza kuizungumzia hiyo?
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahahaaaa!
     
  14. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    miaka mitatu iliyopita nilimiliki suzuki escudo 1996 model,2.0lt
    niliipenda sana ilikuwa haili mafuta ila nilichukizwa na wepesi wa gari
    ni nyepesi sana hasa ukiwa barabarani unadrive fast ukikutana na gari nyingine inayumba sana
    halafu kwenye barabara zetu za udongo inakuwa kama siyo durable sana
    kwa bahati niliiuza kabla sijagundua matatizo ya suzuki
     
  15. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2014
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    subaru.jpg





























    cheki kitu hii !!!
     
Loading...