Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Subaru forester 4 sale---arusha

Discussion in 'Matangazo madogo' started by snochet, Jul 16, 2012.

  1. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    SUBARU FORESTER 2000 4WDTOUGH SUV




    ALL DUTY & TAXES - PAID

    DETAILS:

    YEAR/ MONTH 2001

    DISPLACEMENT 2000cc

    STEERING Right

    TRANSMITION Automatic

    FUEL Gasoline/Petrol

    REG #:T *** BEC
    COLOUR Black

    MILLEGE 93000

    Anti-Lock Brakes / Airbags / Power Windows / Rear Window Wiper / Tinted
    Glass / A/C: front / Power Steering / Remote Keyless Entry / AM/FM Stereo /
    TV, DVD player, / Alloy Wheels/Mud flaps/ New spare tyre/ Jack / Power Door
    Locks / Power Mirrors /Fog lights/Adjustable lights /Rear tinted
    windows/Manual guide/Navigation guide / No accidents

    iko na Turbo,MOMO sports steering wheel,na sport muffler






    price 9M
    DSC00736.JPG DSC00737.JPG DSC00745.JPG DSC00739.JPG



    for purchases or enquiry PM me.
     
  2. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kaka kama mtu yupo mtwara kuna uwezekano wa kuletewa? vp gharama ya mafuta na ww ni dalal au owna
     
  3. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    nakushauri uifwate tu uje uoione,au kama una mtu unayemwamini aje akague,ukubali lilivyo ndipo tuongee biashara,sidhani kama nitakuwa na muda wa kusafiri hadi mtwara,kazi inabana.
     
  4. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Poa ujanijibu kama we ni dalali au? afu bei ya mwisho ni ngapi mi nataka gari hyo kwa 6 vp au ngoja kama nkipata rut ya moshi end ov this manz may i come r chuga right?
     
  5. Mr. Miela

    Mr. Miela JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2007
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    lngekua manual tungeongea biashara kwani nataka hii kitu
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ingekuwa manual bei ibgeongezeka zaidi ya hapo. Hata hivyo hiyo subaru ni bei chee na ushuru wa hiyo ni gari ukiagiza ni kama bei inayouzwa na huyo jamaa.

    Fuatilia ushuru wa subaru www.gariyangi.com uone jinsi ulivyo.

    Mr. Miela kama unaipenda ongea biashara na jamaa kuliko kusema ingekuwa manual.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Mr. Miela

    Mr. Miela JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2007
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Naitaji manual na ndo maana nikasema hivyo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    unapenda kupangua gia eeeh.........
     
  9. Mr. Miela

    Mr. Miela JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2007
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Si unajua tena mrembo!
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kazoea kupangua gia tehe tehe, ngoja aone joto la ushuru wa subari ya bei ya chini kabisa ni kama 7ml haaaaah. Kila la kheri katika kupata gari manual.
     
  11. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kama kuna aliye serious anitafute,only seroius buyers,kama ni bargaining,atleast show your interest for viewing then ndo nijue napunguza ngapi.
     
  12. K

    Kbenzege Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi kula TZS 6m tumalize biashara maake hiyo ni ndoa ya kikiristo, kuuza tabu sana gar hiyo maake jamii ina matazamo mbaya na Subaru.
     
  13. K

    Kbenzege Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu ni ndoa ya kikiristo tumalize biashara kwa hiyo TZS 6.0M na unaweza kunipigia au SMS kwa namba 0784331100,0759331100 na 0658331100 Ndugu Mihayo B. K
     
  14. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45

    Mkuu hizo details za ushuru kwenye www.gariyangi.com ni za zamani (out of date) - ingia kwenye mtandao wa TRA kupata mpya (2012/13).
     
  15. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Finally ,its SOLD too good aliyenunua ni wa hukuhuku JF,,,hongera kwa kuopoa mchuma
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mkuu ile discovery bado unaongea na mama watoto kwanza? Tehetehee!!
    Nimeifanyia test drive juzi, not bad kwa ile engine. . .
     
Loading...