Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Subaru Forester 2004 Manual inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Easymutant, Jun 8, 2010.

  1. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Subaru forester ya mwaka 2004 manual inauzwa 16Million Madafu money,
    ina kilometer 83000KM, inatarajiwa kuwa nchini mwezi ujao tarehe tano (5.06.2010) kwa anayeihitaji tafadhali tuwasiliane kwa zungu.business@gmail.com

    asante sana.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    a serious joke ever.16,000,000/= TZS??? sijaelewa!!! gari inauzwa $3000 we unauza 6 times?huo ni unyonyaji na haipendezi kuwanyonya wenzio..aaaaghhh
     
  3. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    KIgogo sio kweli kwamba inauzwa 3000$ ni 6500$ jumlisha na wazee wa TRA then sema kama nikunyonya aaaaghhh! pia kumbuka si model ya mwaka 2000 ni mwaka 2004. kama unadata za kupata kwa hiyo bei hata mie nitashukuru ukinipatia wapi nitaipata.....senki yu.
     
  4. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kaka hapo parefu na mdondoko huu wa uchumi na kupanda kwa mafuta bora nabaki na starlet yangu nikifisadi sehemu nitabadili gari.:closed_2:
     
  5. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Tonge vipi bwana usiogope mafuta we subiri tu ukifisadi nijulishe maana si unajua October lazima waachie tu. we jipange kikamilifu tu,
    Tatizo hawa jamaa wa TRA wananyanyasa sana kodi kubwa mmooooo...
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    i think ilibidi iwe hivi 1.6million madafu money:pound:
     
  7. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Mhh! KING labda iwe 1.6million ya kiarabu *3000tzs hehehehehhehehe
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    i though umesahau kuweka (.) anyway wadau watakutafuta wapenzi wa subari, But hii kitu inatoka mbio usipime
     
  9. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Haina matata KIng hii kitu bwana mwenyewe amesema hataki manual ndo maana kaamua likifika tu aliachie...
     
  10. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni la mashindano?
    Nasikia subaru zinakimbia sana.
    kama linafaa kwa mashindano ongea dili na Baraboow wa Morogoro au Kinje, watachukua fasta, maana Kinje amesha wahi kushiriki mbio na Land Rover
     
  11. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    We kaka mkuu hili sio la mashindano... ni la kawaida tu... hivi ni kweli sports cars hazina ushuru hata shilingi moja?
    nisaidieni nijue zaidi...
     
  12. b

    bwanashamba Senior Member

    #12
    Jun 9, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wee acha utani shuka kwenye milion tatu na nusu nkupe ela
     
  13. HarusiYetu

    HarusiYetu JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2010
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwa kweli ni muhimu kuangalia uwezo wa watu kwani kwa hali ya sasa uchumi uko doro sana.
     
Loading...