Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Suali : Turekebishe hapa wana JF. Tume Ya Katiba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GHIBUU, May 8, 2012.

  1. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,536
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Katika mchakato wa katiba wa kukusanya maoni,wananchi hawaruhusiki kutoa maoni kuvunja muungano zaidi ya kurekebisha au kutoa maoni muungano uboreshwe zaidi.

    Suali :
    Je ikiwa wananchi watatoa maoni kuwa muungano hawautaki Tume Ya kukusanya maoini ya wananchi watayaheshimu maaamuzi hayo ? JK na Tume yake watakabiliana nayo vipi haya kama wananchi watatoa maoni kuwa muungano tumeuchoka na hatuutaki ?
     
Loading...