Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Suali liko hivi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwiba, Jan 26, 2008.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Je inawezekana anaeshitaki kuwakilisha wakili na yeye asiwepo mahakamani kwa muda wote mpaka kesi inamalizika hajaonekana mahakamani. ?
    Kama inawezekana mshatakiwa anaweza kudai anemshitaki afike mahakamani ?
     
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Invisible, itabidi ufanye hima forum ya mambo ya sheria na mahakama isimame hivi mapema. Swali la Mwiba hapo juu naona ni la nguvu... wataalam wamsaidie jamani..

    SteveD.
     
Loading...