Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Suali liko hivi. - Kesi mahakamani.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwiba, Jan 26, 2008.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Je inawezekana anaeshitaki kuwakilisha wakili na yeye asiwepo mahakamani kwa muda wote mpaka kesi inamalizika hajaonekana mahakamani. ?
    Kama inawezekana mshatakiwa anaweza kudai anemshitaki afike mahakamani ?
     
  2. YournameisMINE

    YournameisMINE JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2008
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 2,463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 145
    Mahakama gani hiyo? ya Judge Joe Brown nini? seriously inategemea na aina ya kesi na mashtaka.....yes, ni possible kabisa wakili akawakilisha bila mshtakiwa kuwa kortini.
     
  3. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Kwa nilivyofahamu ni kuwa wote wanaweza kuwakilishwa na mawakili na hukumu ikatolewa ,au sivyo kwani kuna mtu amenizika fedha na mimi nipo ughaibuni,nilichokusudia mimi nitakuwa sipo hivyo nitaweka wakili,suali lipo hivi je ninae mshitaki anaweza kudai au kuidai mahakama kuwa ni lazima mimi ninae shitaki niwepo ili kesi iendelee ?
     
  4. YournameisMINE

    YournameisMINE JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2008
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 2,463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 145
    kesi yako ngumu!! mara nyingi kesi za dizaini hii zinakuwaga tamu na kutoa positive results kama wewe mshtaki ukiwepo. Judge Judy angependa uwepo kortini, kukosekana kwako kunapunguza uzito wa kesi yako..........otherwise pole kwa masahibu!!.
     
Loading...