Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Suala si kujivua gamba bali ni kukata vichwa - Renatus Mkinga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kichenchele, Jun 21, 2011.

  1. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kama ningeambiwa nikamate machangudoa lazima ningeaza na ccm. Maana maazimio yao huwa hayafanani na walivyo.
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi habari hii na hicho kichwa cha habari mbona vinakataana kama vile bara na pwani?
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Kaka!! Ndugu Mkinga na mkubali sana! kicha cha tread hii hakiendani na habari kamili!! Kama ametoa kauli hiyo usiichakachue, ilete kama ilivyo!!
     
Loading...