Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Suala la posho za wabunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PhD, Jan 30, 2012.

  1. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    kwa Taarifa zisizo na shaka toka chanzo maalumu, suala la posho za wabunge limeleta mtafaruku katika kikao cha wabunge kupata muhutasari wa kitakachojadiliwa bungeni.kikao hicho kinaendelea sasa hivi. Muda huu wabunge wote wameungana kumtukana ZITTO ambaye ametoa hoja posho zifutwe madaktari walipwe, kuanzia SPIKA hadi PINDA wote wanamuattack ZITTO na wengine kadhaa wanamtukana JANUARI MAKAMBA.

    nitawapasha kitakachoendelea, ZITTO kawaambia hamnifanyi lolote na ukweli ndo nishawaambia hivyo.
     
  2. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Tunamwomba Mwenyezi Mungu aliyeumba Mbingu na nchi amsaidie Zito ili suala la madaktari liweze kutatuliwa.
     
  3. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wabunge wachumia tumbo.
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    PINDA kawahakikishia wabunge kuwa posho zao mpya zitalipwa kama kawaida, kikao hicho kimemalizika muda huu na ZITTO amesema liwalo na liwe historia ndio itaamua kuwa nani na nani walikuwa wanafiki hapa duniani.

    Kwa nilio yaona leo hapa ama kweli watanzania mmkwisha hawa viongozi wenu kuanzia PINDA, MAKINDA na wengi wa wabunge ikiwamo RAGE hakuna mwenye kuwajali zaidi ya matumbo yao.

    MADAKTARI GOMENI WENZENU WANAPANDISHIWA POSHO BUNGENI
     
  5. K

    KIROJO Senior Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nilijua tu hawa watoto/vijana watapata matatizo ,Tatizo la Nchi hii wazee ndo wao wanjua kila kitu.Vijana ambo mko Bungeni achane na fikira za kizamani Jaribuni kulitetea Taifa letu ,kweli linaangamia wewe unasikia watu wanosema ukweli wanatishwa kulishwa sumu.Ya mwakyembe,Mwadosya,Sitta wote hawa sio wazima,sitta mwenyewe kila wakati Jasho linamtoka sijuwi ndo basi tena.
    Naomba Zitto nawezako kazeni boot tuondoe huu umafia na ubabe wa hao .
     
  6. A

    AUDITOR OF MAFISADI Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Watajuta kwenye kikao cha bunge lazima mh,zitto aliseme tena
     
  7. HT

    HT JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    zitto alichofanya kama taarifa yako ni sahihi ni chema sana. Lakini kusema wabunge wote wanamtukana, nadhani ni vema ukafafanua walikuwa wakina nani. Ina maana hata wabunge ambao yeye ni N/katibu mkuu wao wamemtukana? Hebu nyoosha maelezo!
     
  8. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hapa sielewi mara anatukanwa mara kimeisha tumwamini nani.................
     
  9. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,169
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Safi sana Zitto.
     
  10. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tunajua fika kuwa Pinda hakuwa na dhamira ya dhati katika kutatua tatizo la madaktari na ndio maana akatumia ubabe katika maamuzi yake,hivi Pinda huyu huyu si aliwahi kujifanya kukataa kukutana na madaktari?Kilichomfanya ajifanye anatambua mgogoro toka mwanzo na kushindwa kuchukua hatua ni nini?
    Shame on you viongozi wote wachumia matumbo yenu na Mungu atawalaani.
     
  11. ngamiamzee

    ngamiamzee JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama waliweza kuwalipa wabunge kwanini washindwe kulipa madakitari
    laki mbili kwa kukalisha makalio yao hapo kwenye sofa hata awana aibu
    yaani wao ndiyo mafisadi number mmoja wanalojadili akuna wanabaki
    kutukamua madakitari wana hoja jibuni hoja na msiwatishe watatuuwa
    hao,

    kwanza wenye wake wajawazito hakuna haja ya wasi wasi akitaka kujifungua
    msaidie ajifungue kwani kama uliweka kwani nini ushindwe kumzalisha wanaume
    tusitishike jipange sawa sawa msaidie mkeo kama mkishindwa basi wasiliana na ngamia
    mzee kw a msaada zaidi
     
  12. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Narudia tena kusema kwa masikitiko makubwa kwamba katika suala hili la posho CHADEMA wamenisikitisha sana. Mtihani wa posho wameushindwa kabisa na wamedhihirisha wapo kwa ajili ya maslahi yao binafsi, wamejidai kwamba kataa posho ni ajenda ya chama kumbe wamemuachia Zitto peke yake.
     
  13. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bila shaka huyu pinda,makinda....hawa sio watanzania,warud kwao plz..pinda n makinda rudisheni 280000/
     
  14. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Unafiki.! Unafiki.! Unafiki mtupu, Pinda anajifanya ana huruma mbele za watu kumbe Loh.! Roho yake inafanana na sura yake.! Hivi wabunge kujimwagia mipesa kiholela eti kwa kisingizio cha kupanda gharama za maisha kama sio matusi, kejeli na dhihaka kwa watanzania ni nini.?

    Wengi wa wabunge ni vihiyo wasiojua hata kujenga hoja, kazi kutetea matumbo yenu tu, mkishikwa na minyoo kidogo haoo India, wapiga kura wenu hamuwakumbuki tena, Wabunge mnatutia hasira sana.. HAYA NDIO MADHARA YA KUFANYA SIASA KUWA NI BIASHARA, WAPUUZI WANATAKA KURUDISHA PESA WALIZOHONGA WAKATI WA UCHAGUZI.

    Je tuwaache waendelee??
     
  15. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wabunge wote wa chadema wanaoshabikia posho by 2015 wote chali nikianza na Joseph Roman Selasini......, bro Ben u knw what im saying!!
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Acha ukenge wewe!!
     
  17. P

    Ptz JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Katika suala la upambanaji lazima aonekane kinara, kwa hivi kwa maoni yangu si sahihi sana kuwatuhumu wabunge wa CDM kuwa kaachiwa Zitto pekee kwa posho za wabunge, kumbuka hata mgomo wa madaktari Dr Ulimboka kajitoa sana na si kwamba yuko peke yake hapana! Wabunge wote wapenda watanzania wako nyuma ya Zitto na Januari, na siye pia watanzania tuko nyuma yao.
     
  18. P

    Ptz JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naunga mkono 100%
     
  19. T

    Tilya18 Member

    #19
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wachumia matumboni wote wanaoiasi torati ya CHADEMA kwa kuungana na wana wa magamba katika kutaka kuendelea kuchukua marupupu huku wakisahau kuwa ni kodi za mvuja jasho, next election {2015} wote nusu kaputi kuitimiza ilani iiteteayo kodi ya mvuja jasho.
     
  20. k

    kabuga Member

    #20
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania tuache upumbavu, anae waraumu chadema ni mjinga, maana kila mtu anajua kinacho endelea badala ya kukemea hizi posho wewe unaenda kujadiri ee chadema nao wanachukua huu ni ujuha na upumbavu, ndo huyuhuyu anangonjea eti kila kitu lazima dr Slaa aandamane badala kila mtu awe responsible tuache mambo ya ugamba tuwe serious na siyo eti tusubiri chadema
     
Loading...