Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Suala la mwenge limepitwa na wakati sio njia sahihi ya kumuenzi mwalimu....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by harakat, Oct 31, 2011.

  1. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Suala la kukimbiza mwenge wa uhuru Tanzania nzima ni suala ambalo linaigharimu Nchi mamilioni ya fedha
    wakati huo huo mwenge huo huwa unakua unafungua na kuweka mawe ya msingi kwenye miradi ambayo
    ni ya fedha kidogo ukilinganisha na gharama za kuukimbiza mwenge wenyewe..........
    suala hili liangaliwe upya
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kaka ukimwona mwanao wa form one akikariri aeiou ujue umeliwa.
     
Loading...