Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Suala la muswada wa katiba linazidi kunichanganya

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by dfreym, Nov 15, 2011.

  1. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Hivi hawa watu ni nani anaitakia mema nchi hii? Ukizingatia kelele nyingi zinatupoteza
    mara,
    1.jukwaa la katiba
    2. Mara wabunge upinzani,
    3.mara wabunge sisiemu,
    4.mara wanasheria uchwara,
    5.mara wanasheria wanaojiita halisi,
    WANAZIDI JUTUCHANGANYA TU, KILA MMOJA ANATITAHIDI KUJENGA HOJA ILI AAMIMIKE, UTAMSIKIE TUNDU LISU, PROFESA SHIVJI, DEUSI KIBAMBA, ANNE KILANGO, wengine wanaongea mpaka povu linawatoka midomoni, unafiki tu, nahisi kuanza hata kuchukia siasa coz kila mtu anajitahidi kutaka nimwamini na kuonekana mwema na mzalendo wa tz.
     
Loading...