Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Suala la mmiliki feki dowans: Wahariri walihongwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MzeePunch, Feb 22, 2011.

  1. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kuna taarifa nimezipata kutoka kwa mwanahabari mmoja kuwa wahariri walioalikwa kwenye press conference ya mtu aliyejitambulisha kama mmiliki wa Dowans walihongwa Sh. 500,000 kila mmoja ili kuhakikisha wanaipa uzito habari hiyo potofu. Inasemekana mialiko iliratibiwa na mhariri wa gazeti la Tanzania Daima ambaye ni swaiba wa Rostam. Bila shaka kuna wanahabari wengine wana taarifa zaidi kuhusiana na press conference hiyo, na maelezo ya kwa nini mmiliki huyo hakutaka kupigwa picha.
     
  2. K

    KipimaPembe JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 5, 2007
    Messages: 1,282
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Huhitaji kutumia kichwa sana kufikiria kujua kuwa huu ndo ukweli kwani;
    • Habari ilikuwa ya kishabiki mno
    • Habari haikuwa na kichwa; kama kilikuwepo hakikuwa na macho
    • Vyombo vingi vya habari viliitoa kama leading headline wakati ilikuwa na mazonge zonge (Mtu hataki kupigwa picha, yet habari yake inaongoza)
    • Facts nyingi ambazo tayari zinajulikana kuhusu Dowans hazikuzungumzwa wala kuhojiwa
    Yaani, it was like, watu wameambiwa kaandikeni hivi!!
     
  3. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    May be...!:blah:
     
  4. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Duh kweli hii balaa, na mwandishi wa mbowe (tanzania daima) nae amejiingiza kwenye ufisadi, kweli kuna safari ndefu ya ukombozi
     
  5. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hawa wahuni wanadhani bado wanaweza kupeta kwa udanganyifu huu wa kijinga. Wanadhani yanayotokea Misri, Tunisia na sasa Libya hayawezi kutokea huku!

    Utawala wote unaolea uovu na kulibeba kundi fulani la jamii huishia kuaibika na kuangushwa
     
  6. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Idadi ya wahariri walikuwa wangapi? Hii itatusaidia kujua jinsi Watanzania wanavyoweza kupewa senti kidogo na kuuza mpaka utu wao
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    MzeePunch,

    Nilimsikiliza Mhariri Machumu (wa Citizen/Mwananchi) akiongea na Charles Hilary (BBC) - Alisema kuwa wana-habari walialikwa na "Editors Forum". Na hii "Editors Forum" ndiyo ilikuwa na mandate ya nani wa kumualika na kutomualika. Kwahiyo ninavyoona mimi huyo Mwenyekiti wa hiyo "Editors Forum" anayo majibu mengi sana kuhusu Adawi/DOWANS/ROSTAM na kuhusu "kutopigwa picha"!
     
  8. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duuh! yaani laki tano wakaingia wote mkenge..if true, this is another level
     
  9. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi hawa wahariri hata hawana simu zenye kamera?
     
  10. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hivi mwenyekiti wa hiyo Editors' Forum ni nani? Simsikii Sakina Datoo siku hizi, bado yupo?
     
  11. Gobegobe

    Gobegobe JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ghafla nimeukumbukaule wimbo ..japo siyo kwa mistari sahihi
    " hapa nilipo ni katikati ya msitu na nyika,
    mbele yangu kuna simba
    nyuma yangu kuna nyati
    kulia kwangu kuna faru......sijui nifanyaje nipate kuokoka...."
    Jamani waandishi mlioshiriki hiyo 'press conference' semeni neno kuhusu kauli ya MzeePunch. Ni kweli?????
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Media Ambazo zilikuwepo

    Mtanzania
    Daily News
    HabariLeo
     
  13. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hyu hapa jamaa mwenyewe
    [​IMG]
     
  14. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kama ni hizo media basi sitashangaa maana ni za serikali na mafisadi wake
     
  15. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ni kweli tulisikia RIZ 1 amesafiri kwenda Dubai tena kwa ulinzi mkali kama mtoto wa Ghadafi vile..lol kumbe alikuwa anakwenda kumleta huyo msaniii
    anything can be possible in tz
     
  16. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Daily News na HabariLeo hawakuandika habari hiyo. Sijui hawakualikwa au ilikuwaje!
     
  17. i

    ibangu Member

    #17
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mtu mwenye akili timamu, ni dhahiri kwamba habari ya mmilki feki wa Dowans ilikuwa na kasoro nyingi za kiuandishi. Hata magazeti yaliyo makini kama Mwananchi yaliingizwa mkenge na kuwa na ushabiki. Eti mtu anakuambia anamilki kampuni yenye hadhi kubwa duniani halafu anasema hataki apigwe picha kwa kuwa ni “mfanyabiashara mdogo” na Mhariri anakubali kuandika hivyo. Kingine cha kutia aibu: hivi mwandishi makini au mhariri makini si angeweza kuipata picha ya huyo jamaa nje ya hicho chumba cha mahojiano? Au kampuni hiyo haina tovuti ambako picha ya mmilki wake yupo. Huyo jamaa anasema kwenye taarifa yake kwamba yeye NDIYE MMILKI PEKEE wakati Waziri Ngeleja alituambia wako watatu? Mbona alimtambulisha Stanley Munai kama Afisa tu wa kampuni hiyo na sio mwenye hisa? Pia tunaambiwa jamaa alianza biashara 1977, akiwa Brigedia. Hivi inawezekana? Hizo pesa alizipata wapi akiwa Mwanajeshi wan chi masikini kama Oman?
    Kwa ufupi, waandishi na wahariri wa Tanzania wamechakachuliwa. Ni aibu sana. Lakini swali linakuja, kwani ni wapi hakujachakachuliwa?
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Mwenyekiti wa hiyo forum ni nani?
     
  19. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwanini unaweka picha ya Kassim Dewji? Jamii Forums siku hizi bwana imejaa mijamaa mingine mipumbavu kabisa!!
     
  20. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huyu mbona anafanana na Kassim Dewji? Let's be serious jamani tunapojadili mambo yenye maslahi kwa nchi yetu. Tusiwe kama wasanii wa CCM.
     
Loading...