Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Suala la Mafao, mambo yamekuwa mazito. Wafanyakazi wameamua kususia sensa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPadmire, Jul 29, 2012.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Wafanyakazi pamoja na Familia zao wameamua kugomea sensa.

    Serikali inatakiwa itoe suluhisho la mafao haraka kabla tarehe ya SENSA.

    SOURCE: RADIO ONE HABARI
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    JK uliambiwa nchi haitatawalika ukawa unacheka cheka sasa kazi ndo imeanza ...ugali moto mchuzi moto...
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nahisi kuna misscomunication baina ya wafanya kazi au hakuna umoja.
    laiti kungekuwa na umoja nasema hili swala leo tungekuwa tunadiscuss issues nyingine kabisa kwani lingeshatatuliwa kitaambo.
     
  4. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Naunga mkono Hoja kwa vitendo..
     
  5. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkubwa Kigogo.. Haya JK anayataka mwenyewe, alikwenda akachukua Mipesa kibao kwenye hii mifuko ya Jamii kula starehe bila mipango saiz ameshindwa kulipa ANAKURUPUKA na suluhisho la KIPUU*Zi la kusaini sheria ya ajabu ajabu. Sasa hapa atalaumiwa nani? Na inakuwaje anahamishia wajibu na matatizo ya serikali yake kwa wananchi?
     
  6. C

    CDM Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Ndugu zangu wafanyakazi wote naomba tuungane kwa hili! huu ni uizi usio vumilika. Twapaswa kulipwa pesa zetu kwanza ndo tuanze maongezi kwa mkataba mwingine huu feki waliowapelekea mambumbu bungeni wakapiga makosi bila kuusoma.Naamini hapa tutakuwa pamoja dini na itikadi zote tulaani uonevu huu
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    hii serekali ya magamba ya ajabu sana.

    hivi ni nani alitoa hili wazo la 55? na kina nani walijadili mpaka wakaona kwamba lina mashiko? ndo maana mi nasemaga nchi hii inatawaliwa na genge la watu wasiozidi hata 20, tena wanashinda tu mtaa wa shaaban robert.
     
  8. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Mi kama mfanyakazi na ndugu zangu wanaonitegemea nishawaambia marufuku kuhesabiwa! Marufuku! Hii serikali ya kishenzi. Wapuuzi
     
  9. o

    opportunist2012 Member

    #9
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh!..hii ndiyo serikali ya CCM iliyoshindwa kukusanya mapato na hata mapato yaliyopatikana yanaishia matumboni mwa mafisadi...matokeo yake serikali inatolea macho pesa za wafanyakazi kwa kuwadhulumu.
     
  10. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono hoja, siku hiyo wakija tu nawatimua sitaki kuwaona mpaka nione mabadiliko ya hii sheria. Hili bonge ya idea hapa kikwete lazima ile kwake.
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 572
    Trophy Points: 280
    Mkuu acha tu yani hicho kitambulisho cha taifa kisingekua cha kupigia kura nisingejiandikisha kabisa na hyo sensa lazima tuikwamishe coz haina manufaa yoyote inaharibu tu kodi zetu mie sitohesabiwa na sitaki kuhesabiwa waondoe ungese wao kabisa tena akija mtu wakuhesabu sensor namkurupusha na bastola!
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    nitakuwa mmoja wawatakaogoma kuhesabiwa..
     
  13. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    u made my day!
     
  14. newMbishi

    newMbishi Member

    #14
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    100% naomba watanzania tuwe tuapinga haya mambo ya kijinga ya hii serikali, imekua kawaida sasa serikali ikitumia pesa vibaya tunalipishwa sisi. TUGOME MAZIMA
     
  15. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    raisi anachekacheka tu anaposaini hizi sheria bila kujua madhara yake!

    SAY NO TO SENSA
     
  16. Antonov 225

    Antonov 225 JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi kama kuna mwana siasa anataka tumkumbuke achukue hili jukumu la kuongoza maandamano. Hii serikali ni kama komando yosso, wezi sana hawa wadudu.
     
  17. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,618
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    We need to think and do more than this,tuungane na wafanyakazi wa migodini kwani wao wametuonyesha njia
     
  18. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Mkuu hapo kwenye red ndipo panawafanya watawala kuchekelea kila kukicha. Na ndipo ile kanuni ya divide them and rule inapotumika.
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    jamani sisi wafanyakazi kugoma kuhesabiwa ndiyo basi..au kuna hatua inayofata hivi hatuna viongozi wa wafanyakazi mbona leo huko geita wameandamana viongozi wetu wako wapi? wanamsimamo gani
     
  20. K

    Kengedume Senior Member

    #20
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naunga mkono 100% ujinga, upuuzi na udhifu wa magamba na serikali ya majuha. sihesabiwi ng'o!
     
Loading...