Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

....suala la MAENDELEO Jmos hii!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BAGAH, Mar 17, 2012.

  1. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wakazi wa DAR napenda kuwashirikisha hili: leo naenda KIMANZICHANA nasikia kuna mashamba yanauzwa bei poa...afu nitarudi niende MADALA...nako kuna deal la viwanja bei ni poa pia!..
    tushirikiane katika suala hili la maendeleo wana Jf!

    WOTE mnakaribishwa!
     
  2. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Asante sana bagah..
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    dah...mkuu Bagah....nipo Dar kwa ajili ya shughuli hiyo hiyo......nadhani tutakutana huko.....
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    safi sana...asee ardhi ni mali...na kila siku thamani yake iko juu!..ngoja nikacheki ntakuja na majibu humu!..japo mvua nasikia imenyesha,huwa ikinyesha hapapitiki...
     
  5. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ndio upunguze kununu madera na skin jeans!
     
  6. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Umesahau vipochi na pair za viatu..lol
    nikiweza kufika huko ntakutafuta..
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    na pete kumi kumi za almasi na dhahabu...mpaka kidole gumba...LOL
     
Loading...