Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Suala la kumpata mwenza wa maisha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jena, Mar 19, 2011.

  1. j

    jena Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 3
    Wana JF nawasilimu wote. Kwanza samahanini maana hii najua haitawahusu wote maana hapa tupo watu wa dini na mitazamo tofauti. Jana nilienda kwenye mkutano wa Mwakasege na nilipata mafundisho mazuri sana kuhusu maombi. Mwalimu alifundisha mambo mengi sana na akagusia swala la kuoa na kuolewa maana utakuta mtu anataka kuoa au kuolewa kwa sababu anahita labda mtu wa kumpikia, kumfulia nk. Akasema ni bora kabla haujaolewa ujue unaolewa kwa nini siyo tu kwa sababu ni mpweke au anayekuoa anahitaji mtu wa kumpikia. Akasisitiza maombi ni jambo muhimu sana nami nawashauri wenzangu wote wale tulioko kwenye boti moja labda tunahitaji mume au mke tumuombe sana Mungu atusaidie katika hili.
    Nimeandika hii kwa sababu juzi juzi nilijitoa muhanga kuandika kwenye forum kwamba nahitaji mume lakini waliojitokeza hawako serious na nimejifunza kuwa mvumilivu na kuendelea kuomba najua siku ikifika atajitokeza na tutafahamiana.Hii ndo post nilituma hapo nyuma.
    http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/115391-more-than-serious-nahitaji-mume-wandugu.html
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Imeandikwa, apataye mke apata kitu chema, ss kama mtu anaoa kwa ajili ya kupikiwa na kufuliwa hapo ndipo utata na taabu ya ndoa inapoingia!!

    Nimaombi yangu Mungu akupe haja ya moyo wako!!
     
  3. j

    jena Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 3
    Amen, nashukuru sana
     
  4. Garmii

    Garmii Senior Member

    #4
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uvumilivu unatakiwa ktk kipindi kama hiki na maombi kwa sana!
     
  5. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Usikate tamaa yupo njiani
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Huko unaposali ndo kwenyewe Mungu atajibu tu mda si mrefu endelea kusali na kuomba sana
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    "Every woman needs a man......" (Yvonne ChakaChaka).
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    usihof utaolewa tu bibie.............
     
  9. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    lkn si humu JF bibiee!!
     
  10. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Popote tu, we muombe Mungu, Mungu hana mipaka.
     
  11. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    tunakuombea dear
     
  12. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Asante! mwenzio yupo. utakutana naye tu. iwe ni hapa JF au kwingineko. Endelea kuomba na kuamini anaweza kukufanyia
     
  13. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mungu ni mwenye rehema na fadhili zake hazina mipaka. Ila unapomuomba usimpangie muda akujibu lini.
     
  14. LD

    LD JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Usidhani wote tutapitia njia/majaribu/vikwazo ulivyopitia Suzy.
    Kila mtu ana njia yake, wewe umeshaona hapa huwezi kupata huenda hii siyo njia yako,
    Lakini mimi mwenzio, naona kuna watu hapa, wanafaa sana kuwa mume/mke mwema kwangu/kwake.
    Inategemea tu ni jinsi gani,unavyoyapeleka mambo yako humu.
     
  15. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmmh!!!!! kupata MUME / MKE JF wa ukweli ????????!!!!!!!!!!!!!! , haya all the best watafutaji wachumba JF.
     
  16. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwa nini sio humu Dada Suzy?
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kumbe hata wanaume wanayeyusha? Labda mitandao si njia bora ya kutafuta wenza
     
  18. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamni sio kweli mitandao njia yakawaida kabisa lakini inategea na ulie mpata nikama mitaani uaweza kupata bingo au msala
     
  19. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    mie naamini kila mtu na bahati yake,da' jena hukupata wako humu ila isiwe sababu ya watu kutotafuta wenza humu....
     
  20. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jena tunakutakia mafanikio mema mungu akuletee aliye mwema na akuepushe na majaribu ya wanadam na mashetani Emin
     
Loading...