Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Suala la kufuta wakuu wa wilaya.... Je? linaubaya wowote,

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VoiceOfReason, Nov 30, 2010.

  1. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mambo ambayo Chadema wangeyafanya ni pamoja na kufuta hiki cheo cha wakuu wa wilaya ili kubana matumizi.

    Hata wale ambao hawapendi Chadema (Ushabiki Pembeni), Jambo hili naona lina manufaa na more positives than negatives. Hata wale wanaounga mkono kazi hii ya wakuu wa wilaya naomba mnifahamishe ni nini kazi ya hawa watu na Je? kazi hii haiwezi kufanywa na mtu mwingine?

    Na Hivi vyeo vya Acting District Commissioner whats it all about? Dont even start me kwenye kuongeza wilaya na Mikoa inayoongezwa kila siku..Why?
     
  2. Joste

    Joste Senior Member

    #2
    Nov 30, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya wee
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kuna mzee nilikuwa naongea nae jana alikuwaga MKUU WA IDARA apo DSM akasema DC hana kazi yoyote zaidi ya kutengeneza majungu ya apa na pale
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Its about time tuanze kuelewa kazi za hawa watu, mimi hata DC wangu simjui..... Na sioni ningepungukiwa nini kama angekuwa hayupo
     
  5. M

    Mtemakuni JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Me nadhani katika sehemu ambapo serikali inapoteza bilions of money for nathing ni kwenye hiki cheo...!
    kwenye wilaya kuna watu wanaitwa ma DED(wakurugenzi) hawa ndo watendaji wakuu humu wilayani, na ndo wanaosimamia na kuidhinisha kila kitu sa me nashangaa mkuu wa wilaya wa nini tena???????
    Achilia mbali maadimistrator kibao walioko huku ie DAS hawa wanatosha jamani hizi hela nyingine zingetumika katika kuleta maendeleo kama kujenga shule, kuchimba visima badala ya kuajiri watu wasiona kazi za kufanya zaidi ya kusaini saini tu na kusafiri..!

    kwa maoni yangu hiki cheo hakipaswi kabisa kuwepo unless otherwise kimewekwa kwa aji ya kuwapooza wahanga wa siasa i.e nape na pia as a present kwa makada wazuri wa sisiem....!:whoo:
     
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Jamani kwa anayejua hawa watu wanakazi gani... na je hawa pia wanalipwa maposho makubwa.... isije ikawa ninalalamika bure kumbe mshahara wao ni kama wa waalimu
     
  7. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hawana Kazi??? unafikiri CCM inashinda kupitia watu gani???? Hata Masha leo kang'oa vitasa vya Ofisi ya Mbunge wa Nyamagana na alipoulizwa akasema Muulizeni Mkuu wa Wilaya......bado hujajua wana Kazi gani???? Waulize wagombea wa Upinzani watakuambia kazi ya mkuu wa wilaya....kifupi ndo CCM inashinda kupitia watu Hao......
     
  8. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    I know practically hawana kazi..... ila je wakati hiki cheo wanakijustify walidanganya kwamba hawa watu wanafanya nini... Honestly i think balozi wa nyumba kumi used to have more work than hawa watu
     
  9. fikramakini

    fikramakini JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mi nakumbuka enzi nikiwa mdogo nilikua namwona mkuu wa wilaya kwenye mbio za mwenge tuu, tehe tehe tehe
     
  10. Double X

    Double X Senior Member

    #10
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiki cheo cha ukuu wa wilaya hakifai kabisa, hawana kazi yoyote, kazi zote zinafanywa na wakurugenzi wa halmashauri,kifutiliwe mbali.
     
  11. D

    Dedii Member

    #11
    Nov 30, 2010
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hawajamaa kazi yao kubwa ni kufungisha ndoa. nini hamjui?
     
  12. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hivi na hawa wanapewa mashangingi au? Naomba kama kuna mkuu wa wilaya humu jamvini aje atwambie mwaka jana alifanya mambo mangapi am sure all that could have been done in a day ukitoa kuhudhuria sherehe na ufunguzi wa vitu
     
Loading...