Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

suala la ku appeal heslb

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by stan b, Sep 17, 2011.

  1. s

    stan b Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wana JF naomba kuuliza, hiv kama m2 hajapata mkopo kabisa kwa sababu ya PRIVIOUS LOANEES anaweza ku appeal? kama anaweza, Je ?utaratib wa ku appeal ukoje? maana nlckia wanao appeal ni wale waliopunjwa.
     
  2. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Mkuu Kama upo dar,ni vyema ukafika ofisin kwao pale,utapata msaada tosha sababu hlo tatizo lako ni gumu na linahitaji vithibitisho kuwa wewe hukuwah pata mkopo hapo kabla.
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    hata hvyo haitasaidia cz bodi weshasema wameishiwa pesa.
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    jamani mbona mnapenda kusumbua watu hvo???huo muda wa kuja hapa jf si bora uingie kwenye website yao utaona maelekezo yote au untaka tu kujaza post?
     
  5. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    ila rufaa wameruhusu, so ataka rufaa.
     
Loading...