Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Suala la Kitila na Mfanyakazi wake wa Ndani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Game Theory, Jun 22, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    Nimepitia kesi za zilizokuwa posted na CPS domestic nimeona kumbe huyu bwana alishitakiwa na mfanyakazi wake wa ndani walipokuwa UK...

    sasa kapata cheo kikubwa lakini je hii haiwezi kuharibia huyu bwana?



    nawasilisha
     
    Last edited by a moderator: Jun 23, 2009
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Njoo kwa style nyingine

    Ukuu wa idara (head of department) si cheo kikubwa kama unavyopaka mafuta hapa.....MOD do the necessary kwenye hilo tundiko...!
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    sawa ...we dare talk openly...mmengangania atajwe jamaa wa utamu wee mpaka

    anyway baadae
     
  4. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2009
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kahitakiwa kwa kosa gani?
     
  5. K

    Kyaruzi Member

    #5
    Jun 22, 2009
    Joined: Mar 23, 2007
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SUALA hili la KITILA liko ubalozi wa Tanzania Uingereza,kituo cha polisi Southmpton na taasisi ya wanawake wa TANZANIA UK inayojulikana kama TAWA.chini ya MAMA KILUMANGA.

    KITILA na mfanyakazi wake walifanya tendo la ndoa na mke wake akaja kujua na kum deport yule dada wa kinyiramba toka Singida.
    jee Kitila mbona hajaadhibiwa?

    jana kulikuwa na mjadala wa KITILA naona umefutwa, lakini aliyoyafanya KITILA hata clinton alikifanya, au kuna tetesi za Mzee Mkapa na mbunge mmoja aliyewahi kuwa naibu waziri wa viwanda na biashara na wizara ya Ardhi ambaye ni mwenyeji wa kaskazini walikuwa na tabia hiyo na tukawajadili hapa. jamani kitila njoo ujisafishe kunyamaza sio dawa.
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Kwani kufanya mapenzi nje ya ndoa ni kosa kisheria?
     
  7. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama kawaida yetu Watanzania mtu akishapata nafasi kwenye jamii kila mtu anajitokeza kujionyesha kuwa anamjua, sasa wewe ulikuwa wapi siku zote kuliweka hili swala hapa kwenye forum, au ndio ulikuwa unasubiria apate cheo sehemu? SMH!
     
  8. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hii ni zaidi ya zeutamu - yaani house gal halafu nje ya nchi ,
     
  9. L

    Limbukeni Senior Member

    #9
    Jun 22, 2009
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heri ningelipa boga hicho cheo lakini sio kitila mkuMbo he was but aFter joined them he is no more
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Jun 22, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,229
    Trophy Points: 280
    Heheheheheheee...Kitila kulikoni braza? Ni kweli haya mambo ya affair?
     
  11. m

    mbarbaig Senior Member

    #11
    Jun 22, 2009
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hahahaha..kitila rijaliii!!! au upuuzi
     
  12. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Baadhi ya wabongo bwana shida tupu!!!!!,siku zote mlikuwa wapi???,yani kusikia Dk. Kitila kapewa kaukuu ka Idara mshaanza kuja na allegations zenye lengo la kumharibia,mbona yupo siku nyingi humu na mlikaa kimya?????,unafiki mtupu na Wivu unawasumbua...Lol...Shame on you
     
  13. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama ndio wale kina dada Mariam wa UK, hii habari ilisharushwa Clouds FM katika powerbreakfast sometime, enzi za Fina na Kipanya. Naomba isiwe habari hii.

    Siku utakapo amua kugombea cheo cha Mwenyekiti wa Kitongoji, ndipo nyeti zako zote safi na chafu zitakazokuja public. Ndio madhara ya kuwa public figure wala sio kuoneana wivu wala choyo.
     
  14. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    I see GT picking up where "Ze Utamu" left off.

    On the other hand transparency is paramount, especially for public figures.Tatizo tusitoe mob justice tu hapa.
     
  15. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Ni Wivu na Unafiki Full Stop...Kitila siku zote tuko naye humu na anachangia mara kibao tu,kwa nini hizo allegations zisitolewe before na mpaka kusubiri kapata 'Mpunga' ndo zianze kutolewa..JF twatakiwa tuwe mfano bradha na si kutumia 'style' za Wanasiasa na Mafisadi za kuchafuana kupitia Vyombo vya habari...Ni mtizamo tu mkuu
     
  16. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mkuu hata mimi nimeshangaa, nakubaliana na wewe huu ni wavu na 'siasa za maji taka'

    kwani, Kitila ameshakuwa 'celebrity' mara hii?

    Wabongo bana.....
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Jun 22, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,229
    Trophy Points: 280
    Kitila ni public figure?
     
  18. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Ndo hapo sasa!!!!!!!!!!!!!
     
  19. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Ukiwa mkuu wa idara kwenye chuo kikuu kikongwe kuliko vyote katika nchi yenye vyuo vikuu vinavyohesabika katika vidiole mimi naona ni public figure, he is a public official in a prestigious position by Tanzanian standards.
     
  20. L

    Limbukeni Senior Member

    #20
    Jun 22, 2009
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeah mambo ya wivu
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...