Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sua

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Best Mzava, Aug 18, 2012.

  1. B

    Best Mzava Senior Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wanajamvi,naomba kuuliza kama kunamtu mwenye tetesi za selection za SUA
     
  2. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu kesho usikose humu jamvn
    <<< Ze duduz >>>
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kesho tunakata mzizi wa fitna???
     
  4. B

    Best Mzava Senior Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakisubiri kwa hamu sana mkuu
     
  5. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mbona website ya sua imebanwa mbavu wiki kadhaa sasa hadi uingie kwa user name na pass word - sijui ni kwa staff only. nisahihishwe kama si suanet.ac.tz
     
  6. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama kawaida mambo yangu si ya kubahatishaa !!
     
  7. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbe wa sua tuko wengi
     
  8. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ze duduz vp muhas,kcmc na cuhas..fanya mchakato bhana..!
     
  9. R

    RadioActive Rajab Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ze dudu kama vp ukipata ya st.john pia kama vp yaweke umu jamvin
     
  10. mark x

    mark x Member

    #10
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    tunaomba za kcm collage au muhas kama zikipatikana wadau
     
  11. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    sasa kesho si ndo leo mkuu..fanya kweli???
     
Loading...