Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sua the green zone

Discussion in 'Jamii Photos' started by nyambari, Jul 6, 2011.

  1. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Image0112.jpg

    This is the centre of excellence SUA.
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mkuu, green Zone na picture moja tu?
     
  3. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kijisehemu kidogo hiki cha bustan-si green zone-
     
  4. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Labda ni green belt! Teh teh teh!
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    SUA shule yao ngumu ukija mtaani nako pagumu.
    Kuna rafiki yangu baada ya kukaa kijiweni kwa mda mrefu ameamua kujijili kwenye kilimo kwanza kwa sasa si mtu wa kawaida analima mpka eka100
    Nilimtania nkamwambia SUA hakuna short course nami nkajifunze kilimo akanambia hamna sasa sijui alikuwa ananibania kusudi nimtumie yeye kwa malipo
     
  6. M

    Msharika JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Uelewa wako ni mdogo, na sintakulaumu kwa shule ya kata uliyosoma.
     
  7. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Jengo lilikuwa zuri na mandhari nzuri kwa kipindi cha miaka ya 80 Chuo kikiitwa Morogoro University, kwa sasa ni jengo la kizamani yaani oudated architecture! Nenda Ardhi University utaona majengo ya kisasa kwa wakati uliopo.
     
  8. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Ardhi unuversity? Not that sure, kawaida sana!
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    wenzio wanashndanisha taaluma,we unashndanisha majengo,kama ndvyo majengo mazur yako udom mkuu.
     
  10. M

    MNALIMUKA Member

    #10
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    co kuitwa university of agriculture means wote wanasomea kilimo nooooo,mimi npo hapa na natarajia kuwa biotechnologist and laboratory scientist ha2lijui shamba mpaka sasa
     
  11. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Samahani wakuu sikuwa na mpango wa kushindanisha majengo kwani hata title yangu haireflect hicho kitu what i meant here is the green colour of SUA na wala sio taaluma wala majengo au upatikanaji wa ajira kwa watu wa SUA you quoted me wrong
     
  12. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu, hiyo sehemu ni green zone kweli siyo mchezo, kama ujawahi kufika chuoni hapo uwezi kujua, pia kwa jinsi walivyo ifadhi mazingira vizuri sehemu hiyo kuna maajabu ya mvua kunyesha karibu kipindi chote cha mwaka.
     
Loading...