Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SUA scholars mpo?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Nguchiro, Jul 27, 2011.

  1. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani tulipokuwa chuo tulikuwa tight hata mtaani pia?show yourselves up guys
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Wapo,wasubir 2 watakuja.
     
  3. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    SUA lini Mkuu??
    tupo hapa!!!
     
  4. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ntarudi tena kundini kupiga MBA soon
     
  5. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu,ivi sua wana MBA(marketing)?
     
  6. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna MBA Agribusiness
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!wakulima na maafisa mifugo hawawezi kujitokeza kwa kuwa wengi wao wapo vijijini na hawana access ya internet,poleni sana wasomi wa sua!!
     
  8. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />


    Niliyatarajia yote hayo wala siwashangai, kuna watu wengine hamjafuta ujinga,its realy annoying
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    jeez,wat z that?
     
  10. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huwezi kuijua mkuu ukitaka kufahamu njoo na wewe usome usishangae ni uchumi tu wa kawaida
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    haya bana msuaso.
     
  12. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndo sisi mkuu na tupo wachache,karibu Mazimbu karibu Main Campus at the bottom of Uluguru mts
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    tatizo me sciance haipandi mkuu,so sua hapanihusu kabisa.
     
  14. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona Arts ipo ila haina tofauti na Science coz course nyingi za hiyo degree wanaopt kutoka hukohuko science, usiogope kama unapumzi karibu miaka 3/4/5 si mingi its just like a week if you get used to it, ha ha ha ha ha ha ha ha
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    masomo ya mashairi na sua wap na wap mkuu!shule yenu tyt sana asee,nlitembelea hapo cku 1,nikaona jnc vijana walivo busy,kwa kwel kuna utofaut na wale jiran zenu wa mvomero!
     
  16. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Tupo tangu wa enzi hizooooo SUA ilipokuwa ikiitwa Faculty. Siku hizi mtandao mpaka vijijini tunatamba kweli bei za mazao tunaangalia kwenye mtandao hakuna wasiwasi.
     
  17. Lutter

    Lutter Member

    #17
    Jul 30, 2011
    Joined: Dec 23, 2008
    Messages: 45
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    @Tukutuku; Tupo sana sema sisi ni watu wa field then jioni twarudi ofisini, ukitaka kujua tupo fungua Sokoine university of Agric. Alumin kwenye facebook au sua where brains assemble/sua class 2009 utakuta wengi na mimi ni mmojawapo!
     
Loading...