Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sua Nao Kwawaka Moto. Wapinga Rais Wao Kuapishwa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ishengoma, May 9, 2008.

  1. i

    ishengoma Member

    #1
    May 9, 2008
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo hii vijana wa SOKOINE UNIVERSITY Wameapply for the preliminary objection dhidi ya kuhapishwa kwa rais wao mteule baada ya mchakato mzima wa kampeini na uchaguzi kujaa dosali.

    mahakama imekubali pale Morogoro na kutoa kubali cha kusimamisha kuapishwa mpaka malalamiko yao yatakapo sikilizwa.

    ila chuo kinaweza kutumia nguvu kuwahapisha, with consequences kuwa it will amount to the contempt of the court. ni matumaini yangu kuwa chuo hakitafanya hivyo. SABABU KUBWA NI VYAMA VYA SIASA

    habari hii imenifurahisha kuona kuwa vijana waelevu sasa wanaelewa namna ya kudai haki zao na wanajua utawala wa sheria.

    NINAWATAKIA MAPAMBANO MEMA.
     
  2. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #2
    May 10, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Keep it up SUA.Good move!
     
  3. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2008
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hapo Prof Mkandala anatamani ahamie SUA...
     
  4. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2008
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,474
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    ili akafanye nini huko SUA
     
  5. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2008
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vijana zingatieni masomo,
     
Loading...