Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SUA na Bsc. BLS

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by H N, Nov 20, 2011.

  1. H

    H N Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari za jumapili..
    nisidieni kuhusu hii kozi Bsc.Biotechnology and Laboratory Science ya SUA.
    Nilikutana na rafiki yangu anasoma hiyo kozi pale SUA ameingia mwaka wa tatu sasa ila anachosikitika ni kwamba wakati wa field ilikuwa ngumu kwake kwa sababu sehemu nyingi alipokwenda walimwambia hawaitambui hiyo kozi.
    Mwishoni akaja kupata muhimbili tena kwa mbinde na masimango daily kazini.
    Mimi nikawa sina cha kuzungumza kwa sababu nilikuwa sielewi chochote..
    Mwenye kufaham chochote kuhusu hii koz naomba atusaidie.ni kwamba haitambuliki kweli au?
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hawaitambui kivipi? Mbona iko wazi tu? Inaelekea jamaa yako hakujua aende wapi kufanya field pengine alienda NSSF, hatuwezi jua!
     
  3. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 896
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    Masimango kivipi? Nani anamsemanga? Hiyo kozi ni worldwide and is very popular, sidhani kama Muhimbili hawajui mambo ya biotechnology au Laboratories science/technologies. Wewe bado ni zuzu kama yeye.... Jifunze kutafuta information kwa search engines kama Google n.k
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    ujinga wako na wa huyo ulomsikia kuwa haijui. wengi wanakamua mshiko mrefu na jinsi walivyo wachache, wanafaidi sana hawa jamaa
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    We na huyo alyekuwa anakulalamikia,wote ni mazuzu tu..mbona kozi nzuri tu hiyo na inajulikana!
     
  6. H

    H N Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawashukuru wote ndo maana nimeuliza ili mnitoe huo uzuzu na ujinga wangu nimejifunza kitu hapa....
     
  7. hirorobert

    hirorobert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Akimaliza mwambie aje NM-AIST ARUSHA hao watu wanahitajika atasomeshwa zaidi huku akilipwa
    Regards
     
  8. C

    C programming JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    jamaa wako hana lolote hiyo kozi haipo sua zaidi ya muhimbili
     
  9. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Senetor,nawe waijua hii? Lol!
     
  10. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Vipi BSc Human Nutrition hawahitajiki hapo mkuu?
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Alienda kwa mkemia mkuu? Madini! Ifakara health inst, tpri, nimr je? Kama ulivyoambiwa,akienda nssf hawatampa field placement!
     
  12. E

    Edmund Senior Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hiyo kozi imeanza SUA tangia 2005 nami nikiwa Mwaka wa kwanza kozi nyingine lkn, hata hivyo wako more serious sana kwenye ufundishaji, hata competence ya wanafunzi wenyewe.
    waombe radhi wana SUA, lakini kwa watu wa Muhimbili ni UBINAFSI tu.
     
Loading...