Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sua all the best

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by nyambari, Jul 17, 2011.

  1. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni mara nyingine tena wanafunzi wa SUA tukiwa tunaanza tena mitihani ya mwisho wa mwaka mimi kama mmojawapo nawatakia mtihani mwema na pia Mungu aweze kutujalia afya njema katika hiki kipindi kigumu ALL THE BEST
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Kila lakheri ..
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Wenzenu 2nakarbia kumaliza nyie ndo mnaanza?all the bst wasuaso wote..
     
  4. Gobret

    Gobret JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    All the best you guys. I really appreciate your hardworking.

    God bless you ALL.
     
  5. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    All the best...
     
  6. K

    KANGALA Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawatakia kila la kheri, kazeni msuli.mungu atawajaalia.
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    All the best maana shule yenu naijua ilivyo ngumu na wazee wa kubana wako kibao apo.
    TANESCO pls umeme usiku msikate basi
     
  8. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    SUA ni moja ya vyuo bora kabisa hapa Bongo na hata Afrika Mashariki. Kazeni uzi mpandishe chati zaidi chuo chenu.

    Nawatakia kila la heri katika mitihani yenu. Angalieni msije mkatumia madesa kwa wingi kama pale UDSM halafu mkakamatwa na kuachishwa chuo. Kumbuka 'It is risky to enter the examination room with a 'desa' but it is more risky to enter the examination room without a 'desa'.

    Kazi ni kwenu!
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    sasa mkuu,kama co uchokozi ni nin,maelezo ya thread na kudesa kwe2 wana udsm kunahusika nin hapo,au unatafutwa ku2kanwa 2 ndo uone raha??acha hzo bana..
     
  10. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ha ha ha ha ha ha ha kaka mimi nacheka sana kuhusu desa usiwasahau wataalam wa kujilipua aka Mvomero university ila nakumbuka SUA kuna SIMBI if im not mistaken zote zina lengo lilelile ha ha ha ha ha
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    kila la kheri vijana. pambaneni, bt next semester mchague masomo yatakayowawezesha kujiajiri ama kuchakachua hela za chama. mitaani pagumu sana
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    we nawe,sa wachagueje masomo na wkt wao waliisha chaguliwa na serikal kusomea mizizi na udongo.
     
  13. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ol the bests....!
     
Loading...