Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Su & stj kutumika kwenye ujambazi;kunatuletea picha gani serikali yetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 31, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Ndugu wapendwa nimeumia sana na kusiktka sana sana kwa tendo lililotokea siku ya leo pale NMB...HAKIKA NAJUA MUNGU ALIE HAI ATAKWENDA KUWAADHIBU IPASAVYO WOTE WALIOSHIRIKI PAMOJA NA WALIOSHIRIKISHWA AMA WAKUU WA POLISI.AMA WANAJESHI...KUNA HILI SWALA LA KUONEKANA KWA MAGARI YANA NAMBA ZA STJ NA SU ....
    YANATULETEA PICHA GANI KWA SERIKALI YETU KWAMBA HELA ZA UCHAGUZI AZIWEZIPATIKANA BOT ...AMA WANANCHI LAZIMA WACHANGIE ...HAYA MAMBO YANAITAJI MAANDAMANO SERIKALI KUJUA TUMECHOKA.....MI NAWAELZA HAYA MAMBO HAYATAISHA JAMANI ...WAHUSIKA WANAJULIKANA PURE...
     
  2. M

    Magezi JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    zile number ni za kughushi, kwani prado imepatikana na kukutwa na namba zake halisi. Taarifa za kipolisi zinasema prado hiyo iliporwa three days before the incident.

    Usifikiri hawa hawajui, walitumia namba zile ili kuwazuga police wasi shitukie
     
Loading...