Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SU 3803 Nissan Civilian

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Domo Kaya, Aug 3, 2012.

  1. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi hawa madereva wa magari ya serikali wanajiona wapo juu ya sheria, maana leo tumepanga folen ya pantoni limekuja hili gari limejipenyeza mbele kabisa, alivyo sio mstaarabu hata kuomba, matokeo yake kagonga gari la watu then kaendelea kwenda, na mbaya zaidi hata nauli ya kivuko hawalipi. Hebu wandugu nisaidieni ukiendesha gari la serikali ndio ticket ya kuvunja sheria?
     

    Attached Files:

Loading...