Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Style za waendao vyuoni

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MmasaiHalisi, May 4, 2009.

  1. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #1
    May 4, 2009
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1.Maskini,waoga na washamba-SUA
    2.Matajiri,wajanja na wenye akili-MZUMBE
    3.Wenye akili chache,wavivu na matozi,master duu-CBE DAR
    4.Malaya, wasanii,wauza sura na wasio jiweza kiakili-IFM
    5.Upeo mdogo,wapenda sifa na watoto wa mama-TUMAIN UNIVERSITY
    6.Wazalendo wenye asili ya Arusha na Moshi-MUCCOBS
    7.Wapenda ofa duni za serikali-TIA
    8.Waliokosa vyuo kabisa-RUCCO
    9.Mafundi-DIT,ST JOSEPH
    10.Wapenda dezo na wamekosa nafasi UDSM-UNIVERSITY OF DODOMA
    11.Wasiojali future-SAUT,USTAWI WA JAMII,MWL NYERERE,MAGOGONI,UHAZILI TABORA,CBE DODOMA
    12.wenye uwezo wa kipesa na kiakili but walifeli 4-6-IAA
    13.wanaosoma sana but silent-ST JOHN,KCMC,BUGANDO,
    14.Wasiofahamu umuhimu wa elimu-CHUO CHA MIPANGO DOM,ZANZIBAR UNIVERSITY,MORO MUSLIMU,NYUKI TABORA
    15.Wakujitolea na future duni-DUCE,MUCE,KIGURUNYEMBE,nk
    16.Wasiojali nchi mamluki-ABROAD
    17.watu wa sifa zote hapo juu za kila aina-University of Dar-es-salaam

    je wajameni kuna ukweli wowote nilitumiwa na rafiki yangu
     
  2. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Source please, what is the margin of error? What is the sample space used? What time frame did the research cover? How bias-proof are the findings? How did the reasearch, if any, discourage speculation? How qualified is the reasearch team?
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Mhhh,

    Mengine yameandikwa yanaukweli. Ila kama kawaida hiyo inaweza kuwa inagusa wengi ila SI WOTE. Kwa mfano ukienda Zeutamu, utakutana na vicheche vya IFM vinajiuza. Nilienda Dar mshamba mie wa Sikonge nikaambiwa wale watoto wa IFM G-String ziko mkononi. Sijui kweli au laa maana hata mjini kwenyewe masaa ya usiku nilifika siku moja nikiwa nimebebwa na gari na mwenyewe kachoka anawahi nyumbani. Sasa sijui hizi totoz zinajiuzia wapi hizo sura zao. Najua akina G8 hapo wanafahamika sana maana jamaa nasikia sifa zao zimekaa safi sana ki-G8.
     
  4. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Muhimbili (MUHAS) na Kairuki vipi? Udaktari ndugu yangu hakuna lele mama!
     
  5. G

    Go-well Frank Member

    #5
    May 5, 2009
    Joined: Dec 10, 2008
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    For Godsake hili ni jukwaa la elimu wewe,tunahitaji innovative ideas kwa maendeleo na mustakabali wa nchi hii, siyo hizo scrap zisizo na msingi mnazotumiana kijinga kwenye SMS mitaani. U MIGHT BE nUNGWI with different ID. Matajiri, wajanja na wenye akili-MZUMBE????????? Nimesoma Mzumbe Secondary, hata ukiwa kichaa huwezi kusoma kile chuo,kiko below standard vibaya mno.
     
  6. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    wewe go well frank na post zako 9,you are talking of mzumbe ya miaka ipi?be specific na usibwabwaje ki LAYMAN, lest you forget products za IDM tumo humu,and we are walking proud and tall in every damn aspect your grey matter can imagine
     
  7. m

    mnozya Senior Member

    #7
    May 5, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hii kazi kweli kweli, kijana wa secondary anawezaje kutathimini ubora wa chuo kikuu, au ni kwa kigezo cha kusoma karibu na chuo? kama ile Mlimani shule ya msingi? Mkuu ulitumia vigezo vipi kufanya tathmini? Hii ni sawa nakusema wanafunzi wa sekondary ya jangwani wakakifanyia tathmini chuo cha DIT.

    Hivi hata jinsi ya kufanya tathmini ulikuwa umefundishwa huko SECONDARY SCHOOL, ninaposema tathimini inaenda sambamba na utafiti.
     
  8. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2009
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
















    INAWEZEKANA NI KWELI WANAFUNZI HUENDA VYUO KULINGANA NA HUU MCHANGANUO?

    1. Maskini,waoga na washamba-SUA

    2. Matajiri,wajanja na wenye akili-MZUMBE

    3. Wenye akili chache,wavivu na matozi,master duu-CBE DAR

    4. Malaya, wasanii,wauza sura na wasio jiweza kiakili-IFM

    5. Upeo mdogo,wapenda sifa na watoto wa mama- TUMAINI UNIVERSITY

    6. Wazalendo wenye asili ya Arusha na Moshi-MUCCOBS

    7. Wapenda ofa duni za serikali-TIA

    8. Waliokosa vyuo kabisa-RUCCO

    9. Mafundi-DIT,ST JOSEPH

    10. Wapenda dezo na wamekosa nafasi UDSM-UNIVERSITY OF DODOMA

    11. Wasiojali future,watoto wa geti kali-SAUT

    12. wenye uwezo wa kipesa na kiakili but walifeli form 4-6-IAA

    13. Wanaosoma sana but silent-ST JOHN,KCMC,BUGANDO

    14. Wasiofahamu umuhimu wa elimu-CHUO CHA MIPANGO DOM, ZANZIBAR UNIVERSITY ,MORO MUSLIMU,NYUKI TABORA

    15. Wakujitolea na future duni-DUCE,MUCE,KIGURUNYEMBE

    16. Wasiojali nchi mamluki-ABROAD

    17. Watu wa sifa zote hapo juu za kila aina-UDSM
     
  9. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2009
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    1. Maskini,waoga na washamba - SUA

    2. Matajiri, wajanja na wenye akili - MZUMBE

    3. Wenye akili chache, wavivu na matozi, masister duu - CBE DAR

    4. Malaya, wasanii, wauza sura na wasio jiweza kiakili - IFM

    5. Upeo mdogo, wapenda sifa na watoto wa mama - TUMAINI UNIVERSITY

    6. Wazalendo wenye asili ya Arusha na Moshi - MUCCOBS

    7. Wapenda ofa duni za serikali - TIA

    8. Waliokosa vyuo kabisa - RUCCO

    9. Mafundi - DIT, ST JOSEPH

    10. Wapenda dezo na wamekosa nafasi UDSM - UNIVERSITY OF DODOMA

    11. Wasiojali future, watoto wa geti kali - SAUT

    12. Wenye uwezo wa kipesa na kiakili but walifeli form4-6 - IAA

    13. Wanaosoma sana but silent - ST JOHN, KCMC, BUGANDO

    14. Wasiofahamu umuhimu wa elimu - CHUO CHA MIPANGO DOM, ZANZIBAR UNIVERSITY, MORO MUSLIMU, NYUKI TABORA

    15. Wakujitolea na future duni - DUCE, MUCE, KIGURUNYEMBE

    16. Wasiojali nchi mamluki - ABROAD

    17. Watu wa sifa zote hapo juu za kila aina - UDSM
     
  10. Y

    YesSir Senior Member

    #10
    May 18, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haha aisee
     
  11. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tuna omba ushaidi wa haya ulioandika hapa.
     
  12. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hakya mungu wewe!!!
    nimecheka sana, na kufurahi pia
    kabla sijaja huku oslo nilipta hapo kwa hao unaosema wajanja na wenye akili.

    lakini umefanya utafiti wa haya kaka?
     
  13. Y

    YesSir Senior Member

    #13
    May 18, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona huna sense of humour. kila kitu ni kuinyesha ushahidi,mara kuonyesha takwimu.we bwana wewe,embu enjoy the joke
     
  14. R

    REOLASTON Member

    #14
    May 18, 2009
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo utafit umefanyia bar nini?
     
  15. Mwenda_Pole

    Mwenda_Pole JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2009
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ha ha ha ha ..... huyu mwandishi kama ana elimu ya chuo basi atakuwa kasoma Mzumbe tu..., u can simply tell from that simple analysis aliyoifanya mwenyewe
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu wewe tembelea bar wanazo kunywa hao wanafunzi utapata majibu
     
  17. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    haya wanayajua na wahusika waliopo vyuoni? Nimecheka kweli
     
  18. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    haijalishi mwisho wa siku wote tunakutana maofisini tena kwenye level moja
     
  19. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2009
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Kwa maoni yangu hii ni post ya ovyo kabisa kuwahi kubandikwa hapa JF! Lengo hasa ni nini?
     
  20. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hahahaha
    Ila ameonea Tumaini hawako ivo bana.
    Ila njua kwa digrii za chupini na vilaza waliokubuhu ni UDSM
     
Loading...