Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Style za waendao vyuoni

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ulimakafu, Nov 17, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Eti:
    1.Maskini,waoga na washamba-SUA
    2.Matajir wajanja na wenye akili za maisha-MU (MZUMBE)
    3.Wenye akili chache, wavivu,wahuni na matozi (sharobaro),masister duu-CBE DAR
    4.Malaya,wasanii,wauza sura na wasio jiweza kiakili-IFM
    5.Upeo mdogo,wapenda sifa na watoto wa mama-TUMAINI UNIV.
    6Wazalendo wenye asili ya Arusha na Moshi-MUCCOBS
    7.Wapenda ofa duni za serikali-TIA,MWL Nyerere KIVUKONI
    8.Waliokosa vyuo kabisa-RUCCO/TEOFILO KISANJI
    9.Mafundi,wabunifu na wasiojua mapenzi-DIT,ST JOSEPH,MIST,NIT
    10.Wapenda sifa na wameliokosa nafasi UDSM-UDOM
    11.Wasiojali future.watoto wa geti kali-SAUT
    12.Wasio na uwezo wa kipesa na kiakili-IAA,MAKUMIRA.
    13.Wanaosoma sana but silent na waliofungiwa katika box kwa mambo ya kidunia-ST JOHN,KCMC,BUGANDO
    14.Wasiofahamu umuhimu wa elimu-CHUO CHA MIPANGO DOM.ZANZIBAR UNIV.MORO MUSLIM,NYUKI TABORA,SUZA
    15.Wakujitolea na future duni-DUCE,MUCE,ECKENFORD,UNIV OF BAGAMOYO
    16.Wasiojali nchi na uzalendo,mamluki-ABROAD
    17.Watoto wa mama,wavamia fani-IMTU,KAIRUKI
    18.Wasongo,waliofungiwa katika box,sura mgogoro-UCLAS
    19.Mafundi bomba,anti-social-RWEGARULIRA
    20.Watu wenye sifa zote hapo juu-UDSM
     
  2. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Za kitambo hizo, kajipange!
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    eti enhee kumbe..
     
  4. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wenye mawazo magando, pathetic na IQ yake ni0.000 -ULimakafu
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Teh teh,pole na hujijui.Ni swala la kuchat tu hilo wewe.
     
  6. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Loh!!!! mi simo!!.
     
  7. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hahahhaaa! Wakikusikia
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mmh! Jameni mi napita tu!
     
  9. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Muhimbili wako wapi hapo sijawaona
     
  10. driller

    driller JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hahahaaaaa nimeipenda hiii
     
  11. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Muhimbili bana, pamoja na kwamba ni Chuo maarufu lkn pamejificha kweli utafikiri hawapo kwenye ramani ya dunia, kama siyo basi huyu mwenye thread hii ni denti la Muhimbili!
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Hauna jipya. Hiya analysis umeifanya ukiwa umelewa.
     
  13. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    na sisi tuliosoma ardhi almaarufu kama UCLAS, ma-architect, valuers, land surveyors, environmental engineers, quantity surveyors, uurban planners, tupoje??? Tupe characteristics zetu kaka
     
  14. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Akili za mbayuwayu changanya na zako.
     
  15. v

    valid statement JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    kama ya umeongea ukweli kabisa mkuu.... Umenishawishi kabisa nadhani.
     
  16. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    chuo cha madini dom?
    Nacho kpoje?
    Au kinaingia mist?
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kuna tofauti gani kati ya Tumaini university na Makumira?
     
  18. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Umenichekesha sana loh.! Teh teh teh.. Jamani kama kaukweli huh..!
     
  19. v

    valid statement JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    tofauti ni kampasi zao!
     
  20. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Namba 13.
     
Loading...