Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Style za waendao Vyuo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Katavi, Sep 14, 2009.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Sep 14, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,623
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    Dear All,
    1: Maskini, waoga na washamba-SUA
    2: Matajiri, wajanja na wenye akili-MZUMBE
    3: Wenye akili chache, wavivu, matozi na masista duu-CBE DAR
    4: Malaya, wasanii, wauza sura na wasiojiweza kiakili-IFM
    5: Upeo mdogo, wapenda sifa na watoto wa mama-TUMAINI UNIVERSITY
    6: Wazalendo wenye asili ya Arusha na Moshi-MUCCOBS
    7: Wapenda ofa duni za serikali-TIA
    8: Waliokosa vyuo kabisa-RUCCO
    9: Mafundi-DIT, ST JOSEPH
    10: Wapenda dezo na wamekosa nafasi UDSM-UDOM
    11: Wasiojali future-SAUT, USTAWI WA JAMII, MWL NYERERE, MAGOGONI, UHAZILI TABORA, CBE DODOMA
    12: Wenye uwezo wa kipesa na kiakili but walifeli form 4 na 6-IAA
    13: Wanaosoma sana but silent-ST JOHN, KCMC, BUGANDO, MUHAS
    14: Wasiofahamu umuhimu wa elimu-CHUO CHA MIPANGO DOM, ZANZIBAR UNIVERSITY, MORO MUSLIMU, NYUKI TABORA
    15: Wakujitolea na future duni-DUCE, MUCE, KIGURUNYEMBE, nk
    16: Wasiojali nchi, mamluki-ABROAD
    17: Watu wa sifa zote hapo juu za kila aina-UNIVERSITY OF DAR ES SALAAM.
     
  2. Amosam

    Amosam Senior Member

    #2
    Sep 14, 2009
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wajinga,wasiosoma na kutegemea ofa za walimu,wanunuzi wa mitihani,watoa penzi kwa walimu ili wafaulu mitihani na malaya wa wabunge-Hao ni CBE DODOMA
     
  3. GP

    GP JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    I c!.[​IMG]
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280

    Umeanzisha vita. Subiri kitakachokutokea. Manake hapo ni namba 9 tu ndio hujawatukana.
     
  5. Democrasia

    Democrasia Member

    #5
    Sep 14, 2009
    Joined: Feb 1, 2008
    Messages: 79
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Hahahahaha mmenikumbusha MUCCOBS...... No ngono no kufauku, mnanikumbusha mwalimu mmoja kiazi anaitwa MANGASINI
     
  6. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    This undoubtedly and unapologetically unscientific, totally tired-azz, re-used, raucuous display of diseased disorder says more about the author and poster than the character of the mentioned higher learning institutions and their respective student bodies.
     
  7. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    As always can you re-write this in English please
     
  8. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Your inane insane insinuations impounding incomprehensible impartartion on my irrevocably insignificant incatenation is invariably ignoble if not irredeemably ignorant. Of Increasing importance, your ill-equipped issues intend to in-corrigibly and inescapably instill the indiscipline of inflated ingenious irresponsibility and inauthentic innovation.
     
  9. Obhusegwe

    Obhusegwe JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Duh! 2fafanulie kwa kiswahili plz
     
  10. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sema wewe Obhusegwe maana hata kama ni matusi mtu unaweza kupiga makofi ukifikiri unasifiwa... Haya bana mkuu Blueray unanikumbusha zile enzi za sekondari kwenye debate watu wanakariri maneno kama hayo ili kuongezewa pointi
     
  11. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie jamani sipo kwenye vita hiyo inayokuja!!!!,kwani itakuwa kubwa mno!!!!
     
  12. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Balaa duh
     
  13. s

    saikon nokoren Member

    #13
    Sep 15, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli Vyuo vyetu vita sifa hizi? Naomba uwawie radhi wasomo wetu,

    Mwandishi may be una lako jambo,please give it out for helpfull suggestion.
     
  14. S

    Shangazi JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2009
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kwa sababu wewe umesoma Mzumbe? Acha ushamba wako nakujua wewe
     
  15. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    You must be a haya lawyer. Misifa tu,kiingereza cha mahakamani unaleta JF,kila kitu na mahali pake.
     
  16. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    Tatizo lako umesoma Mzumbe(zamani IDM) halafu hujiamini. Umesahau Mzumbe-Maprofesa wa magumashi
     
  17. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kaazi kweliX2. Shangazi thread ime2lia, wa2 wanaiogopa kwa kua inawagusa walio wengi. But mmmh!....we ulikua wapi!
    By th way nsijesahau, kuna wale wanaopata nafasi na kwenda nje za nchi (correxn: nchi za nnje) km Russia tena kwa mipesa ya sirikali na wanaendakuanza 1st year kule. Hawa vp tunaomba nao uwafikirie...
     
  18. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hajatukana na wala sio vita ,ndio maana ikaitwa udaku/utani.Japo utani mwingine huwa unakuwa karibu na ukweli.
     
  19. Forever Young

    Forever Young Member

    #19
    Sep 15, 2009
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes, its true - i've seen it. MZUMBE wako juu kuliko povu la coca cola. More later!
     
  20. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2009
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,462
    Likes Received: 776
    Trophy Points: 280

    Mwana umesoma Mzumbe nini???
     
Loading...