Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Style ya vyama vya siasa kufungua matawi yao uk na usa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by T 2015 CDM, Sep 11, 2012.

  1. T 2015 CDM

    T 2015 CDM Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu nimekuwa nikishangazwa kidogo na siasa zinavoendelea nchini mwetu hasa kati ya vyama viwili vikubwa. Kitu hiki kidogo kimekuwa kikinitatiza. Ivi ni kwa nini vyama hivi vinafungua matawi US na UK tu tena kwa ushindani na kuonyeshana na hawafungui matawi yao kwenye nchi kama Rwanda, Burundi, Msumbiji, Sudani, Urusi, Italy, Iran, Saudi Arabia au Dubai? Na kwa nini zaidi Washington DC na si New York au state zingine tukichukulia mfano wa US?

    Je haya matawi yana umuhimu upi kwa ustawi wa vyama vyenyewe na demokrasia nchini mwetu maana hata idadi ya wanachama wanofutwa huko ni kituko. Kuna nini jamani? Hebu tujuzane kwa mapana hapa.


    Na je hayo matawi yaliyo UK na US wanashiriki vipi katika michakato ya kuchagua viongozi wa chama wa ngazi za kitaita kama NEC n.k

    "Just food for thought"
    :frusty:

    LIWALO NA LIWE
    :peace:
     
  2. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asilimia kubwa ya sisi wakazi wa nchi hizo tajwa kwanza hata hatuhusiki na upuuzi huo...Wengi wanauza sura na soon fagio likipita mbona ukimya utatawala......HAINA TIJA KATIKA KUJENGA NCHI
     
  3. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Amini usiamini wanajua Future ya Tanzania ipo mikononi mwa Watanzania wa Diaspora. Hawa Watanzania hawajui rushwa, hawategemei serikali na wanasikilizwa zaidi na wathamini wa Tanzania kuliko hata viongozi wa serikali. Vilevile ndiyo wako mbele sana kwenye technologia mfano hapa JF hivyo wanajua hawa jamaa wakijiunga wanaweza kuwa na nguvu kuliko hapa Chama Cha Siasa.
     
  4. maganjwa

    maganjwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 1,331
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    hilo ni suala nyeti, tatizo sis malimbukeni sana na kujipendekeza kwanin nasema hiv nadhan kuna watanzania wengi south africa mbona hatuskii wakifungua matawi je huo si upendeleo? upande mwingine ni kweli wanadispola hao ni muhim sana kwa maendeleo ya nchi na si vema kuwaacha nyuma ktk kujenga taifa letu mana nyumbani ni nyumbani. huo ndio mtazamo wangu.
     
Loading...