Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Style ya kulala na tabia ya mtoto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Akili Unazo!, Nov 6, 2009.

  1. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wakuu hivi nikweli kuwa tabia ya mtoto/ binadamu yeyote inaweza kujulikana mapema kutokana na style ya kulala kwa huyo mtoto.

    Sina uhakika sana wapi niliiona hii kitu kama ni kwenye mavitabu au humu Jf hivyo kama kuna mtu anachochote anisaidie ili niweze kuanza kumsoma mwanangu kipenzi!!
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hebu fafanua vizuri hii style gani unayozungumzia? kifudifudi,chali,kulala kwenye banko au nini?
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Hakuna uhusiano wowote.
     
  4. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    vyote ulivyovitaja hapo z
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Basi haina uhusiano wowote! Tabia unatokana na malezi na mazingira(umasikini,utajiri,uswazi,geti kali,hali ya ndoa,masuala ya dini,elimu n.k).
    Na tabia ya mtoto huwa inatengenezwa/inajengwa kuanzia mimbani mpaka miaka 5.
     
  6. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kWA MAANA YAKO MTOTO WA Jeet Patel atakuwa fisadi?
    Mtoto wa Sita atakukuwa kigeugeu?
    Mtoto wa Anna kilango atakuwa mropokaji?
    Mtoto wa Simba atakuwa anatukana sanaaaaaa?
    au
     
  7. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sina maana hiyo,Ngoja nitoe mifano.nikisema umasikini nachukulia mfano wa ombaomba wa barabarani,ni rahisi sana wale watoto kujengewa mazingira ya ujambazi,uvivu,uchangu n.k tofauti na mtoto wa reginad Mengi ambaye hana hatari kubwa kama hiyo.
    Nikichukulia mfano wa uswazi,maisha ya watu wa kule ni ya kutojali,kwangu mimi sio mazingira mazuri ya kulea watoto.watoto wa kule ni wanatukana hawana heshima,ni kucheza muda wote hawataki kusoma.Japo kwenye geti kali kuna hatari ya kuharibu tabia ya watoto lakini ni rahisi kudhibiti.
    sijui nimeelewka?
     
Loading...