Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Style mpya za kudai haki vyuo vikuu.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by HAKI USAWA, May 3, 2012.

  1. H

    HAKI USAWA New Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya Management za vyoo vikuu (vilivyo vingi) kushinikizwa na serikali kuanza utamaduni wa kufukuza watu kiolela wanapodai haki zao eti wanasiasa na hadi sasa wengi bado wako nyumbani kutoka vyo mbalimbali,
    Je wewe kama mtaanzania unashauri wanafunzi wa vyoo vikuu wadaije haki zao ili wapatiwe kwa wakati? Mfano UDOM hawajapata BOOM hadi sasa? Je wafanyeje? maana wakiandamana kwa amani bodi iwape fedha wanaambiwa wana-chadema.
    :kev:

     
  2. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Migomo kwani UE zinakaribia? au mna test?
     
  3. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Ni VYUO vikuu, siyo vyoo!
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Vyoo vikuu!? Duh!
     
  5. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,827
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    makubwa haya ya vyoo vikuu
     
  6. YanguHaki

    YanguHaki Senior Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi nawe umemaliza haja yako kubwa ya elimu ya juu kwenye moja ya hivyo vyoo vikuu?
     
Loading...