Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Style hii ya kufunga ndoa ni ya kisasa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fikirini, Aug 12, 2011.

  1. fikirini

    fikirini Senior Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    laana hiyo,

    sasa huyo aliefungishwa nae ndoa atakuwa mke halali au atakuwa mke feki?
     
  3. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ujue dunia imeharibika binti alianza ku2mia flex p akiwa na miaka 14 pia keshatoa mimba kadhaa so usipo test validity inaweza kula kwako mazima tena ikiwa dini yako ni ya kikristo.Kwa hiyo sababu kubwa ni validity testing otherwise utauziwa mbuzi kwenye gunia kama jamaa aliyekuta mke wake kajichora jina la jamaa aliyemtoa bikira
     
Loading...