Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Style gani Wimbo wa Taifa ;Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiroroma, Jun 21, 2010.

  1. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2010
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nina mawazo mchanganyiko jinsi tunavyoimba wimbo wetu wa Taifa,Mimi nikiwa shule nilifundishwa kuimba nikiwa wima mguu sawa kifua na macho mbele mita mia moja(Sijui maana yake hapo halisi).Nikiwa National Service msisitizo ukawa huo huo.Lakini cha kushangaza eti siku hizi baadhi ya watu wanaimba wakiwa wameweka mkono kifuani kwenye moyo kama vile wamarekani wafanyavyo.Sasa nashindwa kuelewa ni kipi au style ipi ndiyo halisi.Maana kama ni kuiga hadi kwenye sala basi hapo kuna kasoro.Wanajamii nijuzeni katika hili nipate mwangaza nami niende na wakati.
     
  2. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Copy and Paste, enzi hizo tulikua hatu sug trouser tulikua twatia kamba mashati yanakua puto
     
Loading...