Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Study in Ukraine Universities with ease

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kimbweka, Mar 8, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Thanks we gonna try for it!
     
  2. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani msije mkalizwa na Wanigeria!Kitu chochote kinachohusika na wanigeria for the moment ni fake hasa kinachohusika na pesa!
    WATCH OUT
     
  3. K

    Kabengwe JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2010
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 240
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wezi hawa, iweje wanigeria washughulike na vyuo vya Ukraine - watch out guys
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh, mkulu unajiingiza kinywani mwa mamba mwenye njaa hivihivi..?
     
  5. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    MSIUVAE MKENGE.

    Nendeni ubalozi wa Ukraine au waandikieni wizara ya elimu ya Ukraine na watawapa msaada zaidi kuliko kwenda na hao jamaa. Mtaliwa mkiwa hai ni uwezekano mkubwa na asilimia ndogo sana watakuwa wakweli.
     
  6. p

    p53 JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mkuu Luba post 1 halafu ni ya tangazo la biashara.Embu andika kiswahili kwanza ili tuthibitishe kama wewe siyo mpopo!
     
  7. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2010
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,474
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Hawa ni majambanoka.
    Manigeria wanamtandao mkubwa kweli, walivyo wahuni ukipiga namba hiyo atapokea na tena mnigeria, Sasa kwa kuogopa kusitukiwa ameweka kwamba ni ukraine na nigeria.
     
  8. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    haya yanapatikana ktk hii website, huyu mtu asisahau kuwa watz utapeli wa hivi tunashtukia mapema sana, kutengeneza wesite km hii ni fasta tuu watu msizuzuke na utapeli huu! of all European countries why Ukraine?the least of mmm!
     
  9. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2010
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,474
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Kwanza kusoma europe kitu gani, watu watulie home wapige skuli home, labda ikitokea amekosa nafasi home. Lakini ukiniuliza mie wapi mahala pazuri pa kusomea kati ya ugaibuni na home mimi moja kwa moja nitakwambia usijisumbue na mambo ya ugaibuni.Labda tu kwa level ya juu kama Ph.D
     
  10. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwenye bold hapo.
    Kwanini umesema labda kwa level ya PhD mkuu na sio hizo level za Chini. Inawezekana kuna unalolijua utupe kabla hatujaenda hapo Mzumbe au UDSM kuanza PhD mkuu.
     
  11. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    May be Mnigeria amempa dada yetu,na anamtumia kupata market Tanzania!
    Hawa watu wameharibu jina la Afrika,unapotembea nchi za Ulaya.

    Whether drugs,fraud na sasa uterrorist(Abdul Muttalab0,hawana cha kusema.
    Nenda Sauz uone drug kings wa Kinigeria!Ni hated people.
    Sijaona movie DISTRICT 9,iliyotengenezwa Sauz,nafikiri ina elezea upopo wao
     
  12. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2010
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,474
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Mkuu ni mawazo yangu na naomba uyachukulie hivyo.
    Ph.D ktk fani nyingi inahitaji miundo mbinu thabiti ambayo itakusapoti na kukuwezesha ufanye vizuri. Na kingine nachofikiri Ph.D inahitaji wasimamizi ambao wako to date, nahisi sie waafrika ktk vyuo vyetu ukishakuwa prof basi unalizika kiaina , na fanya tafiti nafikiri unaweza kubali kwamba ma Dr na Prof wetu ni passive. Ni hoja tu.
     
  13. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Huko nendeni wenyewe bana kwanza wanigeria wapo hapo kati pili ni Ukraine nendeni siku hizi sio ili mradi vyuo manweza kurudi home na kuambiwa mna degree fake
     
  14. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jamaa naona bado yupoyupo anasubiria mateka waingie kwenye mataruma yake ..Bwa ha ha ha..
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jamaa limbukeni kwelikweli. Anadhania ni wanaija tu ndio waliofuta ujinga? Haingii kingi mtu..Ebo!
     
  16. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Utaprocure viza kudadaki ..Viza ya wapi watu wana-procure kwenye web za uchochoroni :D
     
  17. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Si kweli mzee ina maana unataka kulinganisha elimu ya Bongo na ya Harvard, Cambridge, Oxford na vinginevyo? Inategemea chuo gani na nchi gani kaka. Unadhani Dk aliyemaliza Muhimbili anaweza kuruhusiwa kuja kupractice UK?
     
  18. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
     
  19. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2010
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,474
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Mkuu
    Mamo ya udaktari siyaelewi vizuri,nafikiri haya yanategemeana nchi na nchi, nafikiri japo sina uhakika daktari aliyemaliza Cambridge anaweza asiruhisiwe ku-praktsi Ukraine mpaka apasi mitihani yao kadha wa kadha.

    Mkuu kwani tofauti ya Chenge wa Havard na Lowasa wa Udsm ni nini?
    Nafikiri elimu ni ile ile ila kwa bongo inakosa vionjo fulani kutokana na u-passive wa ma lecturer na hata hivyo elimu ya chini kwa vile unaweza fanya vizuri sana kama mwenyewe upo active kwa kudownload pdf na simulators kutoka ktk internet ndo maana nasema hakuna haja ya kwenda Cambridge.

    Ama mzee wewe unaona je?
     
  20. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Mbona mna Unaijeria unaijeria....!!!!????
     
Loading...