Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Studio walioahidiwa wasanii wa bongo flavor yaotea mbawa THT

Discussion in 'Entertainment' started by kapotolo, Jan 17, 2011.

  1. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    "Wadau wa muziki wa bongo flava wamepumua kwa shukrani baada ya JK kuahidi kuwatengezea studio kubwa na ya kimataifa ya muziki ili kuwasaidia kujikwamua kiuchumi na kisanii.
    JK ametoa ahadi hiyo kwenye hafla ya kutimiza miaka 3 kwa THT ambapo alikuwa mgeni rasmi kwenye hafla hiyo iliyoandaliwa na vodacom". Michuzi Blog.

    vijana wa bongo flavor walisweti kumsaidia kurudi madarakani wakitegemea kuwa watapatiwa studio ya kurekodi nyimbo zao, imefahamika kuwa vyombo hivyo vya kurekodiwa muziki (STUDIO HIYO) wamepewa THT kwa maombi maalum kwa JK. Hii ni kwa mujibu wa tamko la waziri wa Habari ambaye alisema studio hiyo ni ya THT kwa maombi maalum kwa rais. Yaani studio si ya wasanii wote wa bongo flavor bali ya Ruge M. na THT yake na msanii mwingine hana chake, atarekodi kwa bei kama ya studio nyingine na sio kwa bei ya neema aliyoahidi JK.

    JK nimemvulia kofia, heshima kwake, jamaa ni muongo hana mfano. Wasanii wetu nao wamezidi kujirahisi mno, wanatumika kila uchaguzi baada ya hapo wanamwaga, jifunzeni.

    No wonder hawa Jamaa wa Clouds wanajikomba sana kwa Jk mpaka kumwandalia birthday kumbe wananufaika na tujimisaada
     
  2. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,525
    Likes Received: 1,715
    Trophy Points: 280
    Hao wasanii wa ubongo wa flavour wakome kwa kujikombakomba na kukubali kutumika ka TP.
     
  3. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Saizi yao acha washike adabu...hapo msanii akikorofishana na clouds tu amekwisha hiyo studio ataisikia kwenye bomba!
     
  4. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Serikali yetu imejaa ujinga.
    Mshahara wa mwezi ujao huenda usitoke kabisa kwa kuwa serikali haina hela.
    Hii ni aibu kubwa kabisa kwa mtanashati na handsome boy kama kikwete
     
  5. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hao ni bongo SLAVE
     
  6. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    dah,umeniacha hooiiiii..
     
  7. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nyosha mkono kama ni mdau wa music unaefeel bila kikomo tuurudishe huu utawala maaana viongozi waliopo naona wote wamelala, tajiri kawanunua hata mahari pa kukemea naona wao wanachekela...kurupuka amka mtoto wa mkulima zinduka acha kupiga show za live kwa nguo za kukopa...
     
  8. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ila hawa clouds pamoja na huyo ruge,itafika kipindi wataua bongo fleva,maana wanakua watu wa ajabu sana,wao ni THT tu ndio wanao ipigia debe,na wanamuziki watanzania nao wanajirahisisha sana,kama marlaw kutwa kuimba nyimbo za ccm,haya ndio kama hivyo tena wametoswa na THT wanashika hatamu,wasitumiwe kama( Hao wasanii wa ubongo wa flavour wakome kwa kujikombakomba na kukubali kutumika ka TP.)
     
  9. Tekelinalokujia

    Tekelinalokujia JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahahahaaa, kucheka mjinga si kosa maana naona wamekutana katika fani yao ya usanii, hao wa ubongo wa fuleva na prezidaa wao, hakuna mbaya. nacheka tena Hahahahaaa.
     
  10. c

    chetuntu R I P

    #10
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tp?? Umeua kabisa ila jina lako nalizimia sana.
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wajanja wachache wanatumia vizuri mianya ambayo wasanii wa Bongo Flavour wanapigwa changa la macho
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha bongo slave
     
Loading...