Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"studio studio"wakata kiu wote wa mzumbe university mpoo?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MKATA KIU, Aug 17, 2011.

  1. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Heshima kwenu wote na poleni na mihangaiko ya kila siku,

    Jamani kama kuna wajumbe mliopitia mzumbe university main campus najua tumeelewana sana kuhusu hiyo kitu inaitwa KIU

    Binafsi ilikuwa inanikera sana enzi za first year nina mzuka wa chuo huku bado nina kiburi cha ma cutt of point ya form six lakini
    nilivyo report campus tu usiku wake nikakutana na kitu tofauti mara mjumbee mjumbeee... ambacho kilinifanya nicheke sana na
    kupoteza mawazo yangu yote, wajumbe wote tuliopita mzumbeni tujikumbushe ur experience na hii kitu, kama mnakumbuka
    hilo post ya kuwaponda wakata kiu 2007 iliyobandikwa chuo kizima yenye title Hongereni sana wakata kiu" iliyosababishwa nisakwe

    sana na wadau, ni mimi ndo niliiandika na nashukuru hadi namaliza hawakunipata... Missing campus life alot​
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Wewe ni SNITCH
     
  3. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Ngoja niwapishe hapa. Mi nilikuwepo pale zama za IDM na Bi Kiroboto.
     
  4. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    nduka yaelekea haukusoma mzumbe, umevamia post, coz kama ungekuwa umesoma that post, usingejibu hivyo, hiyo ilikuwa mojawapo ya campus experience ya kutaniana sasa nashangaa ulivyovamia wakati hujui hata KIU ni nini...

    Watafute uliosoma nao mjikumbushe experience zenu...
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Ni kweli sikusoma hapo. hii ni kwa kuwa nilifaulu sana form six, lakini kwenda kuwaanika wakata KIU ni U SNITCH kwa hiyo wewe ni SNITCH
     
  6. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Ni kweli sikusoma hapo. hii ni kwa kuwa nilifaulu sana form six, lakini kwenda kuwaanika wakata KIU ni U SNITCH kwa hiyo wewe ni SNITCH...


    Ndo maana nikagundua haukusoma hapo, hiyo post ilikuwa ni part of the KIU sema iliwajibu waliokuwa wanatuponda first year, enzi hizo wanatuita

    form one, eti hatuna haki , so ilikuwa ni ujumbe wa kuonyesha na sisi tunaweza hiyo kitu, haikumtaja mtu jina wala kumtukana na mtu zaidi ya kuwajibu waliokuwa wanaponda form one,

    So naomba ufute kauli yako, Najua ulifaulu sana form six kama unavyosema but ujue hata wakata kiu tulifaulu pia tena with flying colours,

    Kiasi cha kuchaguliwa popote tulipotaka kwenda hapa... and mzumbe was our choice
     
  7. n

    nsekangaye.kagabo Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ant-log je? Au mmesoma juzi? Enzi zangu pale mzumbe ilikuwa raha tupu. Hakukuwa na mama'ntilie jirani.
     
Loading...