Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Students relationship

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jossey1979, Dec 16, 2009.

  1. jossey1979

    jossey1979 Senior Member

    #1
    Dec 16, 2009
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni halali kwa wanafunzi wa secondari kuwa na mahusiano haya?
     

    Attached Files:

  2. JS

    JS JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2009
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    si mchezo ndo yanayoendelea huko mashuleni????
     
  3. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,014
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    :(:confused::(:(:(
     
  4. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    My God!! but hii picha imenikumbusha Mbali sana!! hii Tulikua tunaita '' Dark cornering'' kuna mshkaji alinaswa na Demu wake jamaa akakimbia akamuacha demu. Demu akabanwa ikabidi amtaje mskaji and he was suspended indefinately!!!
     
  5. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Whaaaaaaaaaat???? mmmmm hao wanafunzi nao wameshinda!!! demu hata hamuoni mpiga picha!!! anajisikilizia utamu!!!!!;)
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Vya chap chap ni vitamu je wewe ulikuwa unavuonaje vivian
     
  7. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hapo no utamu shishi!
     
  8. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii kitu siajawahi fanya! nimemjua mwanaume nikiwa chuo!!! some 4yrs back. najua hutaamini but thats the fact!!
     
  9. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Mbona haya ni madogo? Kuna jamaa yangu aliitwa kusilikiliza kesi ya mtoto wa ndugu yake (yeye ndiye alikuwa mlezi wake), na kuambiwa kuwa wakati wa lunch, huyo mtoto aliamua kukamua darasani mbele ya wenzake. Nasikia alikuwa anapigiwa makofi kama Star anayeenda kupokea Oscar award! Mtoto akafukuzwa shule na huyo ndugu yangu akaamua kumbemba na kumrudisha kijijini mara moja. Hakutaka hata kumfikisha nyumbani kwake kwa sababu ana mabinti 2. Kwa hiyo yapo mengi tu huko shuleni sema tu hatuyaoni wala kuyasikia.
     
  10. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    So disgusting!!!
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Jaribu siku moja cha chap chap uskisikilizie siyo lazima shuleni unaweza fanya supp!
     
  12. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    My dignity doesnt allow!!! You mean you still do those things??? Just be frank Kabweka. kwahiyo wewe mummy unambamiza kwenye ka uchochoro na kula Tunda!! LOL
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kabla hamjapata watoto si unamtaimu kwenye korido nyumbani unampa cha chap chap
     
  14. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2009
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,585
    Likes Received: 3,828
    Trophy Points: 280
    Siamini kwamba ulishindwa kusubiri zaidi mpaka utakapoolewa...unless ndo ulikuwa umeolewa! Na hapo sitashanga kwani ndivyo inavyotakiwa...
     
  15. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Quite difficult myfriend!! yaani kitendo cha kuruka viunzi mpaka sekondari, najiona kama vile bado sijaguswa!! in todays world haya mambo ni magumu! tena sana! just say congrats to me meeen!!! tena unafaa unibonyezee kabani bana
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha!
    na zile biils zako za dola mia sita kwa mwezi STILL MTU AKUANGALIE TU!:D
     
  17. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Najua Geoff hujanisoma! What am saying niruka viunzi, nilipofika chuo mambo yakaenda ndivyo sivyo!! ila mzee memory yako inatisha!!
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha ha!
    jumamos chawote,au vipi
    tutaongea zaidi tukikutana
     
  19. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2009
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    halafu wakishaonja ngumu sna kuacha maana hapo hawawezi kutijawala huyo anakuwa ni wa shuleni na mtaani anaye pia wa kumbania kwenye kona na hizi za chap chap huwa hazina kuchukua tahadhari magonjwa njenje wana utakuta vitoto kama hivi siku hizi vikiugua havitaki kupelekwa hosp na wazazi tena maana vinajua vina STD wazazi watashangaa akirudi nyumani anamwambia mzazi anaumwa na malari au magonjwa ya tumbo, kazi kweli kweli
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,300
    Trophy Points: 280

    sisi tulikuwa tunaiita shaa shaaa...
    kuna jamaa walifumwa, wakabaki wakisema shikamoo mwalimu mara nne nne
     
Loading...