Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stuart Peace applied for Taifa Stars Job

Discussion in 'Sports' started by Lucchese DeCavalcante, Jan 20, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyu ameomba kazi ya kuifundisha Taifa Stars mara mkataba ya Maximo utakapoisha baadae mwaka huu.Wadau wa soka mwaonaje je kocha huyu ataleta mafanikio?

    Source: Dimba la Leo 20 Jan. 2009


    [​IMG]

    Pata wasifu wa kocha huyu wa England U-21 Team [ame="http://en.wikipedia.org/wiki/Stuart_Pearce"]hapa [/ame]
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    April 1st ipo mbali sana!
     
  3. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Bonyeza hapa pia utasoma wasifu wa jamaa, jamaa ni mkali sana sasa kama akipata kazi hii duh shughuli itakuwa pevu kwa wachezaji wavivu. ila nafikiri mshahara wa 45,000 pounds kwa wiki tutaweza? kwa sisi tumezoea kwa mwezi ni 180,000 pounds. ukibadilisha kwa hela ya tanzania ni kama 432million kwa Mwezi.

    Kifupi wazo lako haliwezekani.


    [ame]http://en.wikipedia.org/wiki/Stuart_Pearce[/ame]
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Jan 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hebu tubandikieni CV yake basi.
     
  5. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,551
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    nitashangaa sana kama Stuart ataacha kazi yake ya England under 21 aje afundishe bongo, he was highly paid and he is comfortable in UK... unless kuna kitu kinatafutwa
     
Loading...