Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Struggling To Abstain

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PRECIOUSDOE, Mar 22, 2010.

  1. PRECIOUSDOE

    PRECIOUSDOE Senior Member

    #1
    Mar 22, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mume wangu amekuwa akifanya kazi USA ,nimekuwa nikiwa na haja sana siku zangu za Ovulation.Sijui nifanye nini ilinisimsaliti because niko hot sana siku hizo nakuwa outgoing sana na nina flirt sana hata bila kujua ninavyo fanya tena ninajisikia sana kuva seductively na kuongea kuhusu ngono.Nikimwona mwanamme mzuri,yaani built,handsome,ana mikono mizuri,well dressed ama anayenukia vizuri hata kama niko kwenye meeting ninapoteza concetration.Ninaanza kufikiria atakuaje kwenye ngono.Naskia aibu sana lakini I need help.

    Please nipe mawaidha vile nitaiua libido yangu hadi atakapo rudi mume wangu.
    Naogopa maradhi na ninataka kuremain faithful lakini the flesh is weak na hivi karibuni huenda nika anguka.
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni ngumu sana!
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    Unawaletea chui kazi ya kumlinda kondoo? Si ajabu ushapata PM kadhaa zikikuulizia uko wapi na kutaka ukaribu zaidi.
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    i have got bad news for you;
    first of all, hujasema mko apart kwa muda gani na hali hiyo itadumu kwa muda gani;
    you need to tell your husband huu udhaifu wako, infact alitakiwa akujue na asikuache nyuma au msiachane maana siajabu yeye naye anahali yako

    Pili dada, wew unajijua na nina imani solution ya matatizo yako unayo unless wewe una 16 years...

    eniwei... jaribu kujisahaulisha kwa kusali au kufanya mazoezi au kuwa karibu na ddugu, ikishindikana fanya unayoona yatakusaidia
     
  5. Moderator

    Moderator Content Quality Controller Staff Member

    #5
    Mar 22, 2010
    Joined: Nov 29, 2006
    Messages: 476
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Siku za mpito tu hizo, vumilia.
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,521
    Trophy Points: 280
    nione pm...
    nitakupa ushauri nasaha utakusaidia...
    mimi ni mtaalam wa kutoa nasaha
    kwa watu wenye tatizo kama lako
    na wengi wana nishukuru......
     
  7. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Mkuu. bora ungemwaga tu ushauri hapa. Hili swala likienda tena kenywe PRIVATE MASSAGGE itakua habari nyingine. what if ushauri ukigonga mwamba? Then physical msaada.

    Namshauri ajitahidi sana kufanya mazoezi. otherwise iddle mind is devils workshop!!
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,521
    Trophy Points: 280
    ushauri mwingine bora pm tu.
     
  9. G

    Godwine JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kumbuka HIV
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    ayaa duh kitu hot bana achana nacho, umenikumbusha mbali mpaka nimejiuma ulimi hahahaa
     
  11. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #11
    Mar 22, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    wewe hupaswi kukaa peke yako. unahitaji kumjoin mumeo haraka iwezekanavyo. maana kwa story yako tu ni kwamba umeshashindwa kuvumilia. Mwambie ukweli huyo mume, kama bado anakupenda atafanya mpango umfwate
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,521
    Trophy Points: 280
    fp upo mrembo?
     
  13. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #13
    Mar 22, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nipo The Boss
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,521
    Trophy Points: 280
    karibu pm...
     
  15. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #15
    Mar 22, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ha ha haaaaaaa! huyu anayehitaji msaada ndo akaribishwe huko. naona utampa ushauri muafaka kwenye pm than hapa jamvini.
    Thanx kwa kunikaribisha
     
  16. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    have u ever thought of the word masturbation?... yes it can be handy:)
     
  17. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,276
    Likes Received: 598
    Trophy Points: 280
    Ina maana fp ni manzi!.
     
  18. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #18
    Mar 23, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Dada kwani weye hukuwa na kungwi/somo wakati unaolewa? au hata shangazi? mbona kuna mbinu mbadala zinazokubalika hasa kwa wakati kama huo?
     
  19. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    MJ1 ,kama hizo mbinu mbadala zinafundishika public bora zitaje kwa faida ya wengi.Kuna wengine hapa hawajaolewa bado na wanahitaji kuabstain na wengine wameolewa lakn hawakupata bahati ya kuwa na kungwi.
    Lakini kama ni mambo ya chumbani sana basi ruhusu watu wakuPM kwa ushauri zaidi.
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa huo ni ushauri ama? Yaani unamtaka awe responsible na her own orgasm? lol..

    Kazi hipo
     
Loading...