Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Strip tease. . .

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Apr 24, 2012.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nchi za wenzetu wanaume.hua wanaenda strip club kuangalia wanawake wakicheza taratibu na kwa madaha huku waki'undress. . .sina uhakika na huku kwetu.

    Nwy ni dhahiri kwamba wanaume hua wanapenda kutazama wanawake(furaha ya macho) wakifanya mambo tofauti tofauti. . .kuonyesha kiuno kilivyolegea being one of those things. Sasa wewe kama mwanaume utajisikiaje/unafikiriaje swala la mwenzi wako kukupa "private show" badala ya kuishia kuangalia kwenye TV au kwenda strip club?

    Badala ya kuvuana chap'chap mnawekana sawa kivingine.A 'lil bit of music. . .slow dancing. . .slow whining. . .teasing you. . getting undressed infront of you au hata poll dancing tena bila kutakiwa kutoa noti noti ili show iendelee.

    UTAPENDA au HUTOPENDA? Kama utapenda mwenzio anajua hilo au unaishia kutamani tu?
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Ngoja wenye wake waje,ngoja niangalie mechi ya Barca na Chelsea!
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,863
    Trophy Points: 280
    mhhhhhh! :):)....mie ngoja ninyamaze tu :):)

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mie si mwanaume Lizzy dia but naomba nichangia

    KWanza huku kwetu pia haya mambo yapo.... specifically niliwahiishukudia Nairobi Kenya but nasikia hata Dar yapo.

    Hahahaha hapa kwenye kukiri kupenda au la mwe! debate itaanzia na unafanya kwa dhana gani? kumkeep mume ndani au ? Wakija kina Mbu na DC hapa watakutoa dima na viG-string vyako na poles watang'oa.
     
  5. vaikojoel

    vaikojoel JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 1,967
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hii mechi ase. .
    I min ya barca. . .Utata mtupu. .
     
  6. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    No comment dear, ngoja nione atakavyocomment baba watoto maana yuko JF.
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hahaha Shemeji yangu kwa woga loh

    Inategemea bana strip dance si lazima iwe kama ya wenzetu bana, ile ya kucheza na mapole sijui majiti ah......... zipo za asili, za kiuchokozi jamani ni maswala ya ubunifu tu kwenye vijiutundu hivi, mwenyewe atapenda bila hata kujua kama unam-strip dansia ati..... hah midumange, n.k
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Eeee Mungu jalia matokeo yabaki hivi hivi 2-1!
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,863
    Trophy Points: 280

    Hahahahaha lol! Si woga bana MJ1 :):) nikiandika hapa huu uzi itabidi uhamishwe kwenye jukwaa la wakubwa ambko wengine hawana access nako :):).....Mhhhhhh! Mchaga wa Tanga haya bana nanihii :):)atapanda ndege fasta fasta ili atie timu jijini :):)
     
  10. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    asipopenda wakati pefoma atakua anakosea mionjo.
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    It could be one hell of a mad show imagine someone striping for you in the bedroom halafu at the back ground Kelly Rowland song “Motivation” is playing
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kweli leo umekuwa Bubu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Lizzy, nadhani concept ya kum-turn on mwenzio kwa kumtamanisha mwili wako ipo. Sijui kwa makabila mengine ila kwa kabila letu kuna mambo hua tunafundwa yanafanana na strip tease, ingawa haya involve undressing in slow motion etc. Just erotic dressing, dancing, manukato na mengineyo.
    Pia kuna personal initiative maana siku hizi kuna kufundwa kwa internet pia. Some people actually dare and it is appreciated. But it is not an alternative for one who likes strip clubs.
     
  14. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Li Bishanga Abashaija likija humu ntalimwagia ile kemikali

    Binafsi napenda sana lap dance...na strip clubs zimenimalizia sana hela zangu na siku hizi siendi kabisa. Mara ya mwisho kwenda ilikuwa 2007.

    It was just a waste of my hard earned money.
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    BAK hahahah etiii? Mchaga wa kitanga loh!

    Una uhakika hayupo hapa eh?? Wala makeke tu ya keyboard shem sina a wala be mie.......

    Seriously unajua wengi tumeathiriwa na gender na Beijing...kumchezea mpenzio kidogo tu hata kutikisha majaaliwa tunajisikia kuwa tunadhalilishwa phweee! Kuna ubaya gani kujidhalilisha kwa kupenda? Bwana mie nathamini sana tabasamu la mpenzi wangu (Nikiwa na furaha na nafasi) akha!! Hata kama ni bafuni bana mie ntacheza tu na hivi nina shepu ya kichaga basi nikijitikisa mwili mzima na kuona lile tabasamu lake ah najilinganisha na Ms. Tanzania aisee............. ah nini kujistress bana.
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Aisee umeishaisikiliza “Lap Dance” ya Tyga produced by Lex Luger
     
  17. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mambo yote "Tip drill" bana. Enzi za BET Uncut....hahahaaa. Nazimiss sana zama zile.

    Kuna sehemu Nelly ali-swipe credit card kwenye crack ya mdada (dakika ya 6:55-57)...basi wadada wa Spelman College wakamshikia bango yeye na BET hadi BET wakaacha kuonyesha tena hicho kipindi. To some of us that was a bummer.
     
  18. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mwali naona umenigongea like hapo. Vipi, umeipenda hiyo video?
     
  19. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mi nimegonga like ya comment... :embarrassed1:
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahaha you got memories man hiyo incident banaa mimi sikutegemea ingekuwa ishu kihivyo kuna moja na yenyewe ya T PAIN similar to that one
     
Loading...