Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Strictly kwa wenye familia: Jicho la kupima mafanikio

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NewDawnTz, Oct 28, 2011.

  1. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kipekee niwapongeze kwa kuwa na familia.

    Raha ya familia hunifanya niamini kuwa family is a gift from God na sote tuna responsibility ya kuwajibika kuifanya kuwa sehemu ya pekee kwenye mzunguko wetu wa maisha.......Hongera kwa kuwa na familia

    Kuna tendency maarufu sana unakuta mtu anakubalika sana kazini kwa kufanya kazi vizuri sana kazini na kujituma, ni mtu ambae anafahamika na kusifika sana kazini uwezo wake wa hali ya juu katika kutatua matatizo ya wengine maofisini mwao. Utakuta labda ni mchungaji anasifika sana kwa kusuluhisha ndoa za wengine, lakini yeye mwenyewe kwake hali kiwa tofauti au utakuta mtu ni manager mzuri ambae wafanyakazi na watu wote ofisini kwake wanampenda na hawangependa wakati wowote asiwepo....Mtu huyuhuyu ukigeuza upande wa pili utagundua kuwa nyumbani mke/mume na watoto wanatamani hata asirudi.

    Utakuta mtu anasifika na wafanyakazi wenzake kuwa mtu mwema sana kwa kuwa huwa anawatoa sana lunch wakati wa kazi au kwa marafiki kwa kuwapiga round sana lakini hajawahi hata siku moja kufanya hivyo kwa mkewe au kwa watoto

    Naomba tu nitoe ushauri wangu, PIMA MAFANIKIO YA MAISHA YAKO, KAZI YAKO, BIASHARA YAKO etcetera AT THE LENS OF YOUR FAMILY. Kama unafanikiwa sana kwenye shughuli zako lakini na unasifiwa huko kazini au mtaani lakini nyumbani hali ni tofauti just count yourself as a looser.....

    Nakutakia mwisho mwema wa week na familia yako....bila shaka utajitahidi kuhakikisha familia yako inaanza kukuona yule mtu mzuri ambae wafanyakazi wenzako na marafiki kule mitaa ya stool ndefu na kwingineko wanakuona
     
  2. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    asante kwa post nzuri
     
  3. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Senki yu Chauro...vipi kesho wapi na familia? hapohapo Kidunguche au? Enjoy maisha ya familia
     
  4. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    Post imesimama sana,big up
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    dunia imejaa mengi ya kujifunza wajemeni, mweeeeeeh! umeufanya usiku na wikendi hii iwe ya tafakuri kubwa maishani mwangu. ubarikiwe saana
     
  6. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    Na huu ni mwisho wa mwezi,nmifuko imekaa vyema kwa waajiriwa,hivyo kama unaijali familia itoe out kidogo wakabadilishe mazingira.
     
  7. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakati unapoamua kuwaona marafiki na watu wengine nje kuwa ni wa muhimu zaidi ya familia yako ni muhimu pia ukajiuliza swali hili...

    KAMA LEO NAFUKUZWA KAZI NA SINA TENA HELA ZA ROUND WALA SIFA MTAANI, NITAKIMBILIA WAPI? Bila shaka ni kwenye familia yako

    Invest all your resources and efforts kwenye familia kwani unauhakika it will be there for you .............
     
  8. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kikomo cha kujifunza ni kuamua kutokujifunza na sio kwa sababu hakuna vipya vya kujifunza..........Ubarikiwe sana kaka, si unajua mtu wa kwanza anekufahamu wewe zaidi ni mwenza wako zaidi? Huwa kila wafanyakazi wangu wanaposema jambo la kunisifia huwa najiuliza "JE NIKIMSIMAMISHA MKE WANGU ATASEMA HAYA KWELI, AU ATASEMA KINYUME"

    Hahahaaaa, mkuu umenifanya nimecheka sana...........ipe raha familia yako bana, ni fahari ya pekee, watu wanatamani kuwa nayo lakini ndio hivyo wengine hawaweza kutokana na sababu kadha wa kadha
     
  9. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Umesema keli kabisa, Tatizo linakuja pale mtu ana nyumba ndogo tatu.
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Marafiki wana umuhimu wao...familia nayo ina umuhimu wake.Hujawahi kuona watu wanakimbiwa na familia/ndugu zao mambo yakiwaendea kombo??Wape wote nafasi zao ili siku ukiwahitaji wale watakaokua tayari kusimama na wewe wafanye hivyo badala ya kuwatenga sasa hivi bila kujua yupi anaekujali kweli.
     
  11. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahaaaa, sasa hili mkuu linahitaji mjadala mwingine.........but all in all, tunza familia yako, hata kama unazo kumi, let them feel and enjoy kwamba wewe ni baba yao.....sio sifa za kwenye stool ndefu halafu ukifika home lol!!!!
     
  12. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    umeonae,yaani hii inamgusa kila mwenye family,whaaaoo!newD
     
  13. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nakubali Lizzy, wana nafasi yao japo hii ni topic nyingine

    Hapa nazungumzi wale ambao kwa marafiki 100% lakini wakirudi nyumbani watoto na mama wana hali ngumu........hope you get my point
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Owwkeyyy
     
  15. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Wapenda maujiko. Kuna watu wanaweka heshima bar ilhali nyumbani kwake mlo wa shida, watoto kaptura zimetoboka toboka na wanapekua tu kama waziri wa bata huku mzazi anazungusha round za ukweli kwenye mabar mpaka anaitwa mheshimiwa.......SIO VIZURI!!!
     
  16. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahaaaaa, hii kali bana, mimi hapana sikia....wanapekua kama mawaziri wa bata lol.............HESHIMA NYUMBANI KWANZA BANA ndo safi
     
Loading...