Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stressful!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Lekanjobe Kubinika, Jun 6, 2011.

  1. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Source: Yahoo friends

    Talk of stress!

    Level of stress: you give a lift to a beautiful girl, she faints inside your car and you take her to hospital. Now that's stressful.

    But at the hospital , they say she is pregnant & congratulate you that you are going to be a father, you say that you are not the father, but the girl says you are. This is getting very stressful.

    To prove...... then you request a DNA test to prove that you are not the father. After the tests the doctor says that you are infertile. You are extremely stressed but relieved.

    On your way back home, you start remembering that u have three kids at home.

    NOW, THAT IS STRESS!!!!
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    duuuu, that is really stressful.
     
  3. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    possibly ulipata infertility sometime after having the three kids, hamna stress.
     
  4. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    You are right Mkuu, lakini hiyo dhana haiondoi possibility kwamba watoto wote watatu labda sio wako. Usicheze na formula za wanawake, akitaka kukushughulikia utajuta kuzaliwa. Watoto ambao hata baba yako au bibi au shangazi hakuna anayefanana naye ila wajomba na mama mdogo lazima ujue chances zipo kwamba unaweza kuwa umechomekewa. Hata hivyo, mtoto kufanana na mama sana ni halali maana 9 months in there kaiga vingi tu. Ni rahisi kumjua mama yako lakini ni vigumu kumjua kwa uhakika baba yako ila mama akipenda na tena ufanane angalau na watu wa upande wa baba kwa namna fulani.

    Yupo mtu mmoja ninayemfahamu mtu mkubwa sana, hajui kama mtoto mmoja pekee waliye naye sio wa kwake, mama alilazimika kushangilia na mshikaji wa zamani ndio ikatick, kwani yeye kwa miaka nenda rudi hakukuwa na kitu. Mama alipopata akaamua kutoenda tena kwa mshikaji na hivyo imebakia siri tu, aliitoa kwa ndugu yake mmoja ambaye naye akammpa rafiki yake na ikasambaa kwa chain ya marafiki. Mjamaa haelewi, lakini kila apitapo wanambeza kisogoni, binti alishamaliza chuo kikuu mwanzoni mwa miaka ya 2000. Siku watakapokorofishana ndio tangazo litatolewa. Wanasali sana hata hivyo.
     
Loading...