Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stress

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Amateur, Mar 16, 2012.

  1. Amateur

    Amateur Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kuuliza mnisaidie kumshauri rafiki yangu ambaye ni ofcmate wangu. Yeye ana mume na wana mtoto mdogo kwa sasa wa miaka miwili ( huyu ni mtoto wao wa tatu). Toka alipoconceive huyu mtoto wa tatu mpaka leo mume wake hataki kufanya nae tendo la ndoa. Hii mimba ya 3 mume ndio alidai sana kwamba anataka mtoto wa kike maana walikuwa na boys tu, na kweli akapata mtoto wa kike. Anadai ana stress nyingi. Mke anafanya ku beg mpka sasa anadai ameacha ku beg maa anaona kama anadhalilishwa. Siku nyingine akiomba mume anakuwa mkali na anamnunia for months. Anasema bado wanalala kitanda kimoja but no sex! She is very desperate na hajui afanyeje na mume hataki kabisa mazungumzo. Naombeni ushauri maana alivyonieleza nikamwambia ngoja nilifikirie pia najua hana muda wakusoma jamiiforums ndio maana nalileta kwenu mnisaidie.
     
  2. F

    FUPITAM Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Asiumize kichwa,aje kwangu nitamsaidia mbinu
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Duuu hii ni kali aisee, na nina shawishika kuamini kuwa kuna kitu ambacho kimetokea ndani ya wanandoa hao ambacho kimemfanya mwanaume huyo kuwa kama alivyo - Hakuna marefu yasiyo na ncha- Si jambo la kawaida mwanaume kususia hiyo kitu na kwa kuwa imetokea, basi ni vzr huyo dada kuzitafakari njia zake na mwenendo wake.

    Pia kwa asilimia ndogo sana kama kweli hakuna ugomvi wowote ndani ya ndoa, inawezekana huyo mwanaume akawa
    1. Amepata nyumba ndogo na hivyo hana hamu na mkewe
    2. Frustration za kazini
    3. Minong'ono juu ya ukweli kama huyo mtoto ni wake au la

    Mpe pole na mwambie ajitafakari kwanza ....

    HP.
     
  4. nkasoukumu

    nkasoukumu JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Inawezekana amegundua kua ameathirika so hataki kumuambukiza
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Je wewe ni He?
    Kama ni He soma alama za nyakati basi kama huwezi hata utabiri wa hali ya hewa waweza kukusaidia.
     
  6. Kibua

    Kibua Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Labda mwanaume jogoo hawiki tena..
     
  7. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    hmmm ukweli anaujua mume ndo akaenae waongelee kuhusu hili
     
  8. Amateur

    Amateur Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitu alichoniambia ni viwili, kimoja ni kwamba mume wake yuko stressed sana kazini na huwa anachoka sana. Alikuwa anatafuta kazi na mkewe alikuwa pia anajaribu kumsaidia kuna wakati alitaka hata kuresign bila hata kupata kazi sehemu nyingine. Hivi sasa ana mwezi mmoja tu kwenye kazi yake mpya na sasa hata yeye anakiri yuko more relaxed. Kingine alichonigusia ni mume wake anaona kama hamridhishi. Mke anadai alishamwambia kwamba yuko fine lakini mume anadoubt. Mazungumzo hayo yalikuwa yanafanyika hapo zamani wakati mambo yako shwari lakini sasa hathubutu kukumbushia. Bahati nzuri watoto wote wanafanana sana na Baba tena copyright huulizi. Mimi nina langu ambalo siwezi kumuueleza ni kwamba mkewe ni mzuri tena sana na anamvuto sana kuanzia sura, shape and dressing pia anauwezo. (Sijui kama kampita mume wake) Ila yuko well off hata ndungu wa mmke wako vizuri. Labda mume anafeel inferior??
     
  9. C

    Chiriku Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh!moyo w m2 ni kichaka,ebu jaribu kufany utafit w kina.
     
  10. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inawezekana Bwana HP umesema sawa, Ila kwenye Ndoa kuna mambo mengi,
    Inawezekana jamaa kapimwa kakutwa hana uwezo wa kuzalisha , sasa ana watoto watatu, hiyo ni shida

    au Kampima HIV status yake kaona anamaambukizi, anatafuta jinsi ya kulisema home

    Pia inawezekana amepata story za Mama ku cheat na mtu ambaye afya yake si njema

    Kwenye Ndoa Tuombe Neema ya Mungu Tufike salama
     
  11. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    1. ndoa bila tendo la ndoa kwa muda mrefu maana yake ndoa hapo haipo
    2. Maadamu ni wana ndoa na wana watoto watatu wawe wawazi ili kumaliza hilo tatizo kwa manufaa ya hao watoto
    3. Wajibu wa tendo la ndoa ni wa kila upande tena hasa wanaume manake sisi tukigongewa roho inatuuma sana kwa hiyo ni muhimu kutimiza hilo tendo ili kupunguza mazingira kugongewa.
    4. Kama mwanaume aiendelea kugoma kutoa huduma aangalie njia muafaka na salama ya kupata hilo hitaji la mwili bila kuathiri familia.

    ngumu sana kwa mtoto wa kike kukaa bila ile huduma, ngozi inanyauka.. machunusi kibao...

    tafakari...........
     
  12. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    We unaemtaftia ushauri ni she au he!Kama ni he maliza mwenyewe!
     
  13. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,327
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kwenye ndoa kuna mambo mazito kweli kweli. Isije ikawa kuna maugomvi mazito huko. Atafute mtu wa kumpiga upin tu(joke). Mpe ploe
     
  14. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Hana lolote huyo mwanaume ana lake jambo alikuwa anamtaftia sababu kwan yeye dada ndo mungu kwamba anapanga azae gal o boy.mungu nsamehe si bora amkacrikie mungu maana yy ndo mpangaji wa yote
     
  15. m

    mtendakazi Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nachoweza kumshauli huyo dada kwanza atafakari kama kuna kikwazo cha aina yoyote upande wake au wa mume akishagundua tatizo amshirikishe mungu kwani yeye anaweza yote.
     
Loading...