Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Strengths za waziri wa afya H. Mwinyi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by UNO, Jul 8, 2012.

  1. U

    UNO Senior Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nilitegemea yanapotokea matatizo makubwa, hasa kama haya yaliyotokea wizara ya afya waziri angekuwa mstari wa mbele kuona jinsi ya kutatua. Nilishangaa kumwona waziri wa afya anaulizwa na waandishi wa habari kwamba; unategemea kufanya nini kuhusu mgomo unaoendelea; Waziri anajibu huku akichekacheka; "Ni kama Raisi alivyosema".....Hivi kazi ya waziri ni nini? Hivi uwaziri ndio huu?? Anabebewa kazi yake na Raisi? Na mpaka leo sijasikia mchango wowote katika jambo hili kutoka kwa huyu waziri; isipokuwa hali kuendelea kuwa mbaya...au kwa sababu anatoka.............hana uchungu na .......? Mungu tusaidie..
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hivyo hivyo tu ilimradi tunaelekea 2015 ambapo kila mtanzania atakuwa keshapata somo na kulielewa practically!!
     
  3. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Huyo hata alipokua w.ulinzi alikua vivyohivyo ni kivuli 2 huyo
     
  4. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mwinyi nae ni LIWALO NA LIWE, hii ndio policy itakayoendelea hadi 2015, wananchi jiandaeni kuteseka hadi 2015. CDM wakiingia magogoni.
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wazenji huwa ni vilaza
     
  6. N

    Njaa Mbaya JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 663
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nasikia ndiye anaandaliwa kuwa rais kupitia CCM 2015, kweli huyu akiwa rais na UDHAIFU alionao nitaishi CHOO cha STENDI mpaka kipindi chake kiishe maana kuna mtu ndani ya sytem yao uchwara aliniambia kwamba huyu kilaza ndiye ana kuja kuwa sultani wetu hapo 2015. Labda wana JF huyu jamaa ambaye uwezo wake ni wa mashaka makubwa itakuwa hatari.
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,071
    Likes Received: 9,778
    Trophy Points: 280
    Ni fisadi mwingine ndani ya Serikali.
     
  8. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Huyu bwana amejenga maghorofa chungu nzima huku bara na kaoa huku huku ; hivyo anaomba muungano ubakie hivi hivi ili maslahi yake yalindwe!! Ni fisadi mzuri anaeliibia Taifa hili kwa staili ya ukimya!!
     
Loading...